GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาดูชาบมีเกราะสะท้อนกัน

Freedom.01

• Jr. Member
  • **
เกมมีแพ้มีชนะ แพ้ ก็คือ แพ้ ชนะก็คือชนะคับ แพ้ก็เล่นใหม่ก็แค่ นั้นเอง บัคมีออกจะเยอะแยะไม่ว่าจะเซิฟนรกหรือเซิฟหลัก

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

Freedom.01

• **
คนล่ะเซิฟเวอร์คนล่ะฝีมือการเล่นไม่เหมือนกัน แต่ล่ะเซิฟเวอร์เขาก็บอกก่อนเข้าเกมอยู่แล้วว่าเป็นแบบไหน ส่วนเซิฟนรก มันเป็นเซิฟทดสอบเขาก็บอกอยู่

g#031 g#031 g#031 g#031 g#031

(◕〝◕)•.★.MISERY.★.•

• **
เป็นตัวละครของพวกผมครับ เนื่องจากเป็นวอลอคแล้วเปิดเกราะสะท้อนทิ้งแล้ว แล้วได้กดรีอาชีพ เกราะสะท้อนเลยไม่หาย ต้องตายครับถึงหาย ผมว่าVRZEROก็เล่นมาตั้งนานไม่น่าจะโง่ขนาดนี้เลยนะครับ

newbie มากันเต็มหมดเลยอีกแล้ว g#011

ถ้าเป็นอย่างที่คุณแถจริงๆ ไม่ถือว่าผิดหรอครับรู้ทั้งรู้ว่าเป้นบัคยังใช้ในทางที่หาผลประโยชน์ให้ตัวเอง นำมาเกรียนผู้เล่นคนอื่น แบบนี้ไม่ผิดหรอครับ ดูบอรด์ที่ผมโพสด้วยครับแจ้งเบาะแสผู้กระทำผิดก่อนจะมาว่าผมโง่อะ คุณเองละมั้งที่โง่ ไม่ดูเลยแจ้งบอดไหนถ้าไปเรื่องเล่าอสุราว่าไปอย่าง ที่ผมบอกว่า ช่วยแถลง เพราะอยากให้พวกคุณมาแถลงว่าจะแถไปแบบไหน สีข้างถลอกหรือเปล่าเท่านั้นเอง  ตัวผมไม่ได้ซีเรียสครับเล่นเซิบเวอร์นรกมาเพื่อนเทสอาชีพเฉยๆไม่ได้จริงจังอะไรมากมาย อยากมันส์เซิญเชิบเวอร์หลักครับ เวลาเข้าเกมส์ก็บอกอยู่
ช่ายๆๆ

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป