GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กูโดนป๋าโป้งหัวกิลฟรีดอมข่มขืนมันชอบผู้ชายไอ้สัด โป้ง

“๏๛-_OnizukA_- ๛๏”

• Jr. Member
  • **

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

whatever

• **
  • c

เคน จิ

• Newbie
  • *
ฮึฮึ ผู้ชายในกิลมันที่รวยๆอะจะบอกให้มันโดนป๋าโป้งงยัดตูดหมดละอย่างเช่น วิ ที่ เมือง โดนข่มขืนจนเลิกเล่นอสุราไปเลย จนไอ้ MMMEEEKKK มันมาเล่นแทนนน น่าสงสารมีหัวแบบนร้น่าจะส่งตัวรักษาดีกว่านะะ ปล.ตอนผมโดนมันข่มขืนโคตรเจ็บตูดเลยอะเเล้วมันยังบังคับให้ผมอมของมันด้วยย ป๋าโป้งหัวกิลฟรีดอม Eโรคจิตตตตต

เคน จิ

• Newbie
  • *
ปล1. ผมอยากจะบอกพี่ป๋าโป้งของผมนะะ ว่าา พี่อย่ามาบักคับให้ผมไปหาอีกก ตอนผมโดนพี่ยัดตูดดก็เสียววดีแต่มันเจ็บมากกกกว่าจะให้แตกกทรมานนชิบหายยแล้วเสือกซาดิส กระแทกโคตรแรงง พอพี่ป๋าโป้งมันแตกในตูดผมละ มันเอาของมันออกมาา ไม่อยากจะคิดภาพพ หัวอวัยวะเพศมันบานนนเป็นดอกเห็ดด ไม่อยากจะเอาภาพลงง กลัวคนอ่านกินข้าวไม่ลง

เคน จิ

• Newbie
  • *
ได้ข่าววมาคนล่าสุดดที่ยอมเอาตูดดเข้าแลก น่าจะชื่อ Teanza42 แต่ก่อนนอยู่กิลลบางกิล กะออกมาสงสัยเขาคงอยากรวยเลยมาอยู่กิลพี่โป้งงสุดที่รักของผม ปล. ระวังนะมันอาจจะเสียวนิดๆ แต่โคตรเจ็บบบบบบแบบสุดด คิดแล้วสยองยังไม่หาย

เคน จิ

• Newbie
  • *
คงจะต้องไปละะเพราะ ไอ้สัดป๋าโป้งมันโทรมาบอกจะมาจัดผมชุดใหญ่ อยู่ไม่ได้ละ กลัวเจ็บบตูดด ปล. อวัยวะสืบพันธุ์ป๋าโป้งเท่าที่จำแอบวัดตอนมันหลับ ประมาณ 8.2 เซน โดยประมาณณเดี้ยวว่างๆจะเอาภาพลงให้ดูเห็นชัดทั้งตัว

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<
แนะนำให้เอาเวลาที่จะเอาคลิปเอารูปมาลง ไปหาหมอคซะนะครับ !!~
 woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes

TeamzA42 (บาส)

• Newbie
  • *
ได้ข่าววมาคนล่าสุดดที่ยอมเอาตูดดเข้าแลก น่าจะชื่อ Teanza42 แต่ก่อนนอยู่กิลลบางกิล กะออกมาสงสัยเขาคงอยากรวยเลยมาอยู่กิลพี่โป้งงสุดที่รักของผม ปล. ระวังนะมันอาจจะเสียวนิดๆ แต่โคตรเจ็บบบบบบแบบสุดด คิดแล้วสยองยังไม่หาย

ผมไม่เอา เวลา มันทำไร้สาระอย่าง คุณ หรอก สมอง เต้มเปล่าไม่รุ เดีียวจับส่ง ศิริราชเลย