GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตัวละครโดนขังในเกมนานกว่า2ปี

asura_2_

• Newbie
  • *
คือว่าพี่วอลุ่มครับ  ตัวละครผมโดนขังคุกในข้อหา ออโต้เมาส์ เมื่อ2ปีที่แล้ว  ผมไม่ได้เล่นเลย ผมอยากกลับมาเล่นเกมนี้ ช่วยลดโทษให้ผมได้ไหมครับ ผมไม่มีเวลาออนทิ้งไว้ขนาดนั้น  ขอร้องเหนใจผมหน่อยนะครับ ไม่ได้เล่น2ปีนานพอแล้ว ครับ  woon_cry woon_cry  ตัวละครชื่อ LaamoI เซริฟใต้พิภพ   ถ้าจีเอ็มอ่านแล้วรบกนตอบซักหน่อยนะครับ  ขอบพระคุณอย่างสูง woon_sad1 woon_sad2 woon_sad1

moomaykaa

• บุคคลทั่วไป
รับเรื่องใน Support แล้วนะคะ จะทำการแจ้งทางวอลุ่มเพื่อสานต่อปัญหาให้อีกทีนึงนะคะ ขอบคุณค่ะ

asura_2_

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับผม    woon_sad2 woon_sad2  ติดคุกจริงยังมีลดโทษนะครับ

ท.๘ ศปม.

• Newbie
  • *
เป็นถึงจีเอ็ม ควรจะทราบบทลงโทษ หรือเวลาที่ลงโทษในการใช้ระบบออโต คำว่า 360 ชั่วโมงนั้นคือ 2ปีใช่หรือไม่ ให้เอา 360 ตั้ง หารด้วย 24 ได้เท่าไหร่ กี่วัน ที่สำคัญการมีบทลงโทษแล้ว การใจอ่อนต่อผู้กระทำผิดถือเป็นการเลือกกระทำต่อบุคคลใดบุคคลหนึ่ง การถือเป็นการตัดสินที่สิ้นสุดของกรรมการถือว่าไม่สมควรกระทำเป็นอย่างยิ่ง

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ