GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สื่อถึงเงิน"บาท"

SilverBr•N

• Newbie
  • *
 woon_huh

ไม่รู้ผิดไหม แต่ใช้สมอง คิดดูก็น่าจะรู้ B = ฿ = Bath = บาท

porporpor

• Jr. Member
  • **

BOOZA>

• Newbie
  • *
woon_huh

ไม่รู้ผิดไหม แต่ใช้สมอง คิดดูก็น่าจะรู้ B = ฿ = Bath = บาท

555+  ช่างคิดนะคนแจ้งเนี่ย  แบบนี้ผิดหรอ ไม่ได้เขียนออกหน้าออกตาซะหน่อย

หมวยเล็ก ' ♥

• hungryeverytime :3
  • Full Member
  • มึน `
รูปล่างไม่น่าจะใช่น้ะ  g#013
สวัสดีนะ

Anatomy

• **
รูปล่างเอามาลงทำหอกปัญญาอ่อนป่าวว่ะ หินที่ขุดได้ฟรีขายกันก้อน5บาทเงินจริงเรอะ เหอะๆ g#040 g#040 g#040 g#040

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
รูป ล่างเค้าหมายถึงในช่องสนทนาต่างหาก  g#015

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
รูปล่างเค้าหมายถึง รับก้อนหิน5บิล นะแค่พิมเป็นบาทเฉยๆ g#015

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
รูปล่างเค้าหมายถึง รับก้อนหิน5บิล นะแค่พิมเป็นบาทเฉยๆ g#015

มองอะไรให้หมดก่อนนะไม่ใช่เหนอะไรก้อพิมเลย ดูในช่องสนทนานะคับ ตามนั้นย์

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
ผมว่าป่วยทางจิตแล้วละครับ -*-

อยากให้สังคมเกมส์ดี หรือ หมั่นไส้ส่วนตัว woon_555

Clp. Pnp.

pkza_eiei

• Newbie
  • *
ที่สนทนารูปล่างอ่ะดูดีดีมีคนขายเงินโอนATMดูดีดีนะครับ

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

มองอะไรให้หมดก่อนนะไม่ใช่เหนอะไรก้อพิมเลย ดูในช่องสนทนานะคับ ตามนั้นย์

ขอโทษครับพอดีเห็นเค้าเข้าร้าน หิน 5 บาท + เอาเม้าชี้ไปที่ชื่อคนขายด้วย ผมเลยไม่มองส่วนอื่นอะครับ พอดีเบลอๆ  g#018

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

SilverBr•N

• Newbie
  • *
ผมว่าป่วยทางจิตแล้วละครับ -*-

อยากให้สังคมเกมส์ดี หรือ หมั่นไส้ส่วนตัว woon_555

หมั่นไส้ส่วนตัวครับ

คนเลวเอาหน้าไม้99+14 ของคนอื่นไป หน้าด้านมาก  woon_5555

ลงเฉพาะโจท