GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM ช่วยดูทีคับ

seaton009

• Newbie
  • *
เวิฟ Venus  spata  เมือง Nemea บอส Plain Wolf ถูกคนที่ชื่อ Piyoรวมกลุ่มกันตีตั้งแต่กลางวันยันกลางคืนจนคนอื่นไม่ต้องทำเควสกันแล้วคับ ขอบคุณคับ
 woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ทางเราทีมงาน GAMEINDY เป็นผู้ให้บริการในส่วนของ GodsWar ในส่วนของการแบบติดตั้งครับ ซึ่งดูจากข้อความที่ผู้เล่นบอกนั้น คาดว่าผู้เล่นจะมาจากเซิร์ฟเวอร์ Facebook ซึ่งในส่วนนี้ทางเราไม่มีอำนาจใดๆ ที่จะเข้าไปแทรกแซงได้ครับผม ขออภัยด้วยครับที่ไม่สามารถช่วยเหลือได้
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า