GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นำ Item ขนมตะโก้จำแลงคู่หู ออกจากร้านอาเดมี่ และร้านสะดวกซื่อ ชั่วคราว

เนื่องจากทางทีมงานได้ตรวจพบปัญหา การใช้ Item ขนมตะโก้จำแลงคู่หู ทำให้เมือใช้ Item ชิ้นนี้กับคู่หูแล้วคู่หูจะไม่แสดงหลอดเลือด ในส่วนนี้ทางทีมงานกำลังดำเนินการแก้ไขข้อผิดพลาดในส่วนนี้อยู่ครับ
จากกรณีดังกล่าวข้างต้นทางทีมงานจึงขอนำ Item ขนมตะโก้จำแลงคู่หูออกจากร้านค้าอะคาเดมี่ชั่วคราว ซึ่งทางทีมงานจะนำขนมตะโก้จำแลงคู่หูออกจากร้านอะคาเดมี่ในวันพุธที่ 19 ตุลาคม 2554

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

*หมายเหตุ
- สำหรับผู้ที่มีขนมตะโก้จำแลงคู่หูสามารถใช้ได้ตามปกติครับ  จะมีผลเพียงแต่ไม่เห็นหลอดเลือดของคู่หูเท่านั้นครับ
- เมื่อทางทีมงานทำการแก้ไขข้อผิดพลาดในส่วนนี้เรียบร้อยแล้ว ก็จะนำ Item ขนมตะโก้จำแลงคู่หูกลับมาวางขายอีกครั้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2011, 18:05:01 โดย จีเอ็มจินนี่ »

พอดีผมใช้ไปแล้วอ่ะ  คนที่ใช้ไปแล้วเมื่อแก้ไขเสร็จ จะเห็นเลือดไหม หรือจะคืน ตะโก้ ให้ ครับ g#013 g#013 g#013

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
พอดีผมใช้ไปแล้วอ่ะ  คนที่ใช้ไปแล้วเมื่อแก้ไขเสร็จ จะเห็นเลือดไหม หรือจะคืน ตะโก้ ให้ ครับ g#013 g#013 g#013
ทางทีมงานจะแก้ไขให้เห็นเลือดครับผม แต่ต้องใช้เวลาซักนิดครับ
และขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ครับ

noknut

• Newbie
  • *
มีอีกอย่างหนึ่งที่อยากจะบอก  ...  ตอนนี้ใช้คู่หูจำแลงแล้ว   แต่พอเวลาวิ่งเร็วๆ   หรือ คู่หูเิดินมะทัน   มันจะกลับกลายเป็นร่างเดิม

ต้องคอยเข้าวาบ    หรือ  ออกเกมแล้วเข้าใหม่     ตรงนี้แก้ด้วยนะ

อุ้ย

• **
มีอีกอย่างหนึ่งที่อยากจะบอก  ...  ตอนนี้ใช้คู่หูจำแลงแล้ว   แต่พอเวลาวิ่งเร็วๆ   หรือ คู่หูเิดินมะทัน   มันจะกลับกลายเป็นร่างเดิม

ต้องคอยเข้าวาบ    หรือ  ออกเกมแล้วเข้าใหม่     ตรงนี้แก้ด้วยนะ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ  g#017 g#017

อาจารย์ ยุ่น

• **

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
คนที่แจ้งบัคไปจะได้หมวกมั๊ยน๊อ

woon_555

ถ้าส่งเรื่องมาใน Support เป็นคนแรก ก็จะได้หมวกแน่ๆ ครับ  woon_555

เพื่อความโปร่งใส น่าเปิดกระทู้ หลักฐานการแจกหมวกบัคมาสเตอร์ แล้วแคปรูปมาลงนะ  woon_sunny

.P a t c h a :)

• Full Member
#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

papawadee_1 4 7

• Gamee_IT
  • Newbie
  • *
  • จบลงตรงนี้ สิ้นแรงขัดขืน♥
    • Dounggame Dounggun
เอาแทบเลเวลออกด้วยน๊ะจ๊ะ
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny
จับมือเธอ ซบลงตรงข้างกัน ขออยู่อย่างนั้นเหมือนเวลาไม่หมุนไป
papawadee_147

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แล้ว กระจาดสุ่มขนมตะโก้ที่จีจินนี่บอกอ่า มันจะมาเมื่อไหร่เหนมีผอบผีเด็กด้วยอะ(สุ่ม10ตัว)

aromni

• Newbie
  • *
โหลดแพทช์ไม่ผ่านอ่ะ มันขึ้นมาว่า External exception C0000006. แหล่ะ
มีวิธีแก้ไขมั่งมะ ถ้าให้ลบเกมส์ละลงใหม่ ไม่เอานะ  g#036