GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : roll back เซิร์ฟเวอร์

calo

• Newbie
  • *
ชิบหาย

เวลวิตัวใหม่เมื่อวาน 70 ละ
ต้องเวลใหม่อีก  g#002
แล้วของที่เพิ่งรับอีก ซวยซ้ำ ซวยซ้อนจริง

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
ไม่เปนไรค่ะ มะเช้าหนูนั่งบรรจุโยไป 2000 กว่าอันเอง ค่าไฟเพิ่มไม่เท่าไหร่หรอกค่ะ ทำใหม่ ๆ  g#019

jinsayu

• Newbie
  • *
เเล้วของที่ดรอปมายังไม่ได้ขายก็หายรูปก็ไม่ได้ถ่ายอีกเซงว่ะเกมนี้

CacAloz

• Full Member
ต้องขออภัยที่ต้องทำให้ผู้เล่นหลายท่านนั้นเสียเวลา ทางทีมงานก็กำหนดแนวทางการชดเชยให้นะครับ ผู้เล่นจะเก็บเลเวลอย่างไวแน่นอน

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกในครั้งนี้ด้วยครับ

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
เฮ้อ 4 ชมผมเมื่อวาน หายเรียบ............ ผอบ 99 ตัวเองอัพ97

เซ็งจนไม่รู้จะบ่นยังไงแล้ว ต้องมาเวลใหม่

AoF_Up_Aa สวรรค์

• Newbie
  • *
โหฝึกมาทั้งวัน 2 วันด้วยแหละ กะว่าต้องดับ7แล้ววันนี้

ทำกันได้เนาะ นิสัย

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
เหิ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

doy~เคีย!

• **
จ๊ากกกกกกกกกกก

ทำไมเซ
จากปัญหาระบบการเติมเงินที่ผิดพลาด ทางทีมงานจะทำการ roll back เซิร์ฟเวอร์จากปัจจุบันย้อนกลับไปเริ่ม ณ วันเสาร์ ที่ 28 เมษายน 2555 เวลา 05.00 น. เซิร์ฟเวอร์ที่มีการใช้ข้อผิดพลาดของระบบเติมเงินและต้องทำการ roll back ดังนี้

เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ, เซิร์ฟเวอร์สวรรค์
เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ ทางทีมงานได้ตรวจสอบพบว่ามีผู้เล่นจำนวน 4 ท่านที่ทำการใช้ข้อผิดพลาด ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบและแก้ไขต่อไป

แนวทางการชดเชย
เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ, เซิร์ฟเวอร์สวรรค์ จันทร์ - พฤหัส เพิ่มคูณ exp 300% อัตราดรอป 200%
เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ, เซิร์ฟเวอร์สวรรค์ ศุกร์ - อาทิตย์ เพิ่มคูณ exp 400% อัตราดรอป 400%

หมายเหตุ : ผู้เล่นที่ทำการเติมเงินไปช่วงเวลาดังกล่าวเงินโซลจะยังอยู่ตามปกติ

ขออภัยในความไม่สะดวกไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ, เซิร์ฟเวอร์สวรรค์ จันทร์ - พฤหัส เพิ่มคูณ exp 300% อัตราดรอป 200%
เซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ, เซิร์ฟเวอร์สวรรค์ ศุกร์ - อาทิตย์ เพิ่มคูณ exp 400% อัตราดรอป 400%
[/size]

ทำไมเซฺิร์ฟเวอร์มันคูณไม่เท่ากันอ่า

AlenNa

• **
  • -คนที่คุณก็รู้ว่าใคร-
ไม๊ๆๆๆๆๆ woon_shock woon_cry..........เซตหนู..........ม๊ายยยยยยย....เซตตตตต.....ม่ายยยยยยย.....โนววววว..ถึงคูณ แต่ก็ต้องนั่งเวลใหม่ โนวววว...มีอะไรชดเชยที่มันปี๊ดๆกว่านี้ไหม...โนวววววว พูดไม่ออกเลย T_T g#043

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
กรุณานำคนที่ใช้บัคตัวนี้มาลงโทษด้วยนะครับ

เสียอารมณ์ คนที่ไม่รู้อิโหน่อิเหน่ ต้องมาโดนแบบนี้ทั้งเซิฟ

แต่การแก้ไขโดยการเพิ่มเปอ เพิ่มดรอป มันไม่ใช่ทางออก

ยิ่งใต้พิภพ ของล้นเซิฟแบบนี้ แต่เอาวะ กำขี้ ดีกว่ากำตด

ช่วยลากตัวไอ่คนที่ทำให้เป็นแบบนี้มาลงโทษด้วย และตั้งกระทู้มาบอกด้วย

อย่าปล่อยให้เรื่องนี้เหมือนขี้ลอยน้ำ

вιiz

• **
  • Adam Levine ♥
เวลลดอีก - - ขึ้นยากขึ้นเย็น จะได้จุไหมนิ  g#015

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
แม้งปันยาอ่อน ต้นเหตุเกิดจากคน4คน ดูดิ้แก้เสร็จทีมงานจะดำเนินการต่อยังไง คนทำจะแถรว่าไม่รู้ได้มั้ย บัตรเติมได้ครั้งเดียว ก้อน่าจะรู้

เจอบัคไม่อยากแจ้งก้อไม่เหนต้องมาป่วนของในตลาด แล้วคุณดอปคุณเปอ แล้วคนที่ทำอาหารบรรจุอาหารหาเกลือ รับผิดชอบยังไงคับ ไอเหิ้_

แบบนี้มันหาผลประโยชใส่ตัวชัดๆ น่าจะแบนไอพีทั้งโคตร 

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]
 แล้วคนที่จุไปละค่ะ ต้องมานั่งเวลใหม่หรอ เส้นก็หมดวันนี้ จีจะชดเชยไหมค่ะ ?

# Зρ_ησω 

ooMaRiOoo

• http://image.ohozaa.com/view2/fGKp
  • Newbie
  • *
ผมกะต้อง ตี ปืน 99 ไปยศเทพไหม่อ่ะ ดิ   พระกะเพิ่ลเวล จุ ตอนกลางคืน วันเสาร์ เย้ย

kulwadee98

• **
จี เวล เค้า เหลือ 53 เลย นะ ไม่ ไหว มั้ง ค่ะ TT จะ เก้า สิบ ละ นะ TT  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry