GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซียนการ์ดยูกิ !? เทพง่ายๆ เข้ามาอ่านกัน By<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>

โพลล์

เว็บนี้ดีไหม  !?

ดีดิได้ความรู้ด้วย
อะไรฟะไร้สาระ ไม่ดีๆๆ

naygue

• Jr. Member
  • **
by พลังโจมตี แต่มีแหล่งที่มา  g#023 g#023 g#023

อายุ 19 เล่นไพ่ยูกิ   g#023 g#023 g#023

g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

g#032 g#032 g#032 g#032 g#032

g#030 g#030 g#030 g#030 g#030

g#032 g#032 g#032 g#032 g#032

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

LLอUหื่u.

• Full Member
ไอหนู จะบอกไว้กันโง่  การ์ดยูกิ ของแท้ ซองละ 600(ถูกสุด)- 12000 (แพงสุดๆ) 

น้ะจ้ะ ที่หนูๆซื้อมาน้ะ มันของปลอมมมม ไอโง่     

แล้วรู้ไหม ว่า ทั้งหมดเนี่ย   พี่เล่นจนพี่เลิกแล้ว     อยากจะบอกว่า ถ้าน้องทำพวกนี้มาจริง   พี่ขอเอาหัวเป้นประกัน ว่าไม่จริงจ้ะ เพราะทั้งหมดเค้าก๊อปมาจากอีกเว็บนึง  ^^

จะโกหกก็เนียนๆหน่อย    woon_555 woon_555 woon_555

อะไรพวกนี ้อย่าเล่นเลย เดี๊ยวเค้าจะหาว่า กาก 

((ที่รู้ดีเพราะ สมัยก่อนติด แต่เดี๊ยวนี้ เก็บไว้บูชาละจ้าา 555))

PETDO   FAIL   DRAMA   

★ NiiaMGe ★ IK: )

• Newbie
  • *
  • กริ่มๆ @_@)b
ไอหนู จะบอกไว้กันโง่  การ์ดยูกิ ของแท้ ซองละ 600(ถูกสุด)- 12000 (แพงสุดๆ) 

น้ะจ้ะ ที่หนูๆซื้อมาน้ะ มันของปลอมมมม ไอโง่     

แล้วรู้ไหม ว่า ทั้งหมดเนี่ย   พี่เล่นจนพี่เลิกแล้ว     อยากจะบอกว่า ถ้าน้องทำพวกนี้มาจริง   พี่ขอเอาหัวเป้นประกัน ว่าไม่จริงจ้ะ เพราะทั้งหมดเค้าก๊อปมาจากอีกเว็บนึง  ^^

จะโกหกก็เนียนๆหน่อย    woon_555 woon_555 woon_555

อะไรพวกนี ้อย่าเล่นเลย เดี๊ยวเค้าจะหาว่า กาก 

((ที่รู้ดีเพราะ สมัยก่อนติด แต่เดี๊ยวนี้ เก็บไว้บูชาละจ้าา 555))

กระทืบไลค์เลยค่ะ =.,=

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด

LLอUหื่u.

ก็เล่นจ้า ซื้อไปทำไมซองแท้ ซื้อซองปลอม มาเล่นแปบเดียว เห็นเพื่อนมันเล่นกัน ก็ ลองซื้อมาเล่นมั้ง( เคยฮิตสมัยม.3)

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

muanglnw

• **
LP 8000 หรอคะ ทำไมมีบางคนบอกว่า LP เริ่มต้นแค่ 4000 อ่าคะ

เล่นแล้วงง
  g#002
แล้วแต่คนจะเล่นจ้า แต่ภาคใหม่ๆ มันมีการ์ดเผาไลฟ์ตัวเองเพื่ออะไรซักอย่าง เลยต้องเล่น8000 ไม่งั้นคงโดนคลีโปตบตายก่อน

muanglnw

• **
อ้อแล้วก็คุณพลังโจมตีสุดแรงเกิด เค้ารู้กันหมดแล้วครับว่าคุณโกหกหน้าด้าน คิดว่าควรจะหยุดซะเพราะการกระทำที่บอร์ดเก่าคุณทำได้เลวมาก พอมาบอร์ดใหม่ก็ยังทำตัวเหมือนเดิมไม่มีแม้แต่สมองคิดจะปรับปรุงตัวเองให้ดีขี้น มือพิมว่าผมจะปรับปรุงตัว เรื่องที่แล้วๆมาขอให้ผ่านไป  ถึงทุกคนคิดแบบนั้นแต่คุณไม่ปรับปรุงตัวมันก็เหมือนเดิม เรื่องที่คุณทำอะไร โง่ๆ กากๆ เลวๆ แถๆ ไว้ ถึงคนจะลืมมันได้แต่คุณก็ยังทำเรื่องโง่ๆ กากๆ เลวๆ แถๆ ใหม่

~LolitaKaren~

• **
  • "ตาโต"เมื่อเธอสวมกอดแต่แทบ"ตาบอด"เมื่อถูกเธอสวมเขา
เราเห้นตั้งแต่เรปแรกแล้วเราคิดอย่างเดียวเลยคือก็อปมาแหงๆ g#003 แล้วพอมาบอกว่าตัวเองเขียนเองคิดเอง g#003 แค่คิดมันก็เป้นไปไม่ได้แล้ว g#023 แล้วพอมีัคนพูดก้จริง g#004 จะโกหกก็เอาให้เนี่ยนๆหน่อยนะ g#040 มาบอกแบบนี่แค่googleก็หาเจอแล้ว:P  g#040

•ตอนเรารัก..ก็เห็นเราเป็นของตาย•
•ตอนเราจะไป..ก็ดันหวงก้าง•
•ตอนเราลาร้าง..เสือกเพิ่งคิดได้•
•ตอนเราเลิกเป็นควาย!!..ดัดจริตจะรักอะไรขึ้นมา•

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
คนที่ รายเซ้น โชว์ ของอะ มันเร็วเกินไปมั้ยครับ ผมมองไม่ทันรุย - -.[/color]

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
คนที่ รายเซ้น โชว์ ของอะ มันเร็วเกินไปมั้ยครับ ผมมองไม่ทันรุย - -.[/color]

เซิฟนรกน่ะ หาของง่าย อยากหาอะไรมาโชว์ก็รอ 5 โมงเย็น #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?