GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

gupoopaninw

• Newbie
  • *
คือผมขอระบายหน่อยเหอะ คือเมื่อไม่กี่วันมานี้ผมไปซื้อคลุมใบมีดซานตานเดิมๆมา(เซิฟวุ้ตใต้ภิภพ)ราคาอยู่ที่ 55m ซึ่งมันเยอะมากสำหรับผมนะ แล้ววันดีคืนดีผมอยาก+สักหน่อยไปนักโทษไปยาจก โอกาสอยู่ที่ 97% ปรากฎว่าแตก woon_angry คือแบบนั่งมองจอคอมค้างยุเป็นนาทีอ คือเชี่ยไรวะ 97%แตก!!!!!!!!แล้วไม่ใช่ของที่ถูกๆด้วยนะ แม่ง เบื่อเกมส์ห่าไรวะหลายรอบแล้ว เลิกเล่นละแม่ง

ZaColl

• Newbie
  • *
  • ใสใสไรงี้
คือ โอกาส 150%(+50%ปราสาท) ยังแตกได้เลย
เอาแน่เอานอนเกมนี้ไม่ได้นะ   
เสียใจด้วยนะครับ g#043 g#043

monarch172572

• Jr. Member
  • **
โอกาศ 3 % ก็ใช่ว่ามันจะแตกไม่ได้นะ

โอกาสน่ะ ถ้ามี % มันก้ไม่ช้วยเหี้ยไรหรอก

ลองไปพสุธาใส่ต่างหูผลึกดิ แต่ก่อนผมใส่คิดว่ามันกากๆ สุดท้ายเจอเขาพสุธายัดๆสะท้อนตัวเองตาย

Directorr

• Full Member
97 98 มันก็ไม่ 100%

มันเป็นความรับผิดชอบของคุณเองนะครับ

คุณของเอาของ  55m มาเสี่ยงกับ 3%นี้เอง

ราคาประกันไม่กี่เอม คุณไม่เอามากันเหนียวไว้ แล้วมาโวยวาย

ไว้ให้เกิน 100%แล้วมันแตกคุณค่อยมาโวยวายครับ เขาแก้บัคนั้นไปนานแล้ว

โอกาสตีเทพอยู่ที่ 4% ครับ คุณเห็นของ +16กี่ชิ้นในเกมนี้ล่ะ ?  นับไม่ถ้วนเลยใช่ไหม
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

คือ โอกาส 150%(+50%ปราสาท) ยังแตกได้เลย
ตอแหล

ZaColl

• Newbie
  • *
  • ใสใสไรงี้
ตอแหล
แหม๋ถ้าผมตอแหล คุณก็คงซุงแหลแล้วมั้ง

ตอแหล
แหม๋ถ้าผมตอแหล คุณก็คงซุงแหลแล้วมั้ง
โอกาสเกิน100 แตกได้ด้วย ขรรมแปป ไม่ใช่เมื่อก่อนที่จะมีบัคหลุดมา

ZaColl

• Newbie
  • *
  • ใสใสไรงี้
ตอแหล
โอกาสเกิน100 แตกได้ด้วย ขรรมแปป ไม่ใช่เมื่อก่อนที่จะมีบัคหลุดมา
แล้วผมได้พิมมั้ยว่า "เมื่อวานผมก็ตีแตกครับโอกาส150%"
ผมพิมไปจะหมายถึงเวลาไหนตอนไหนเมื่อไหร่จะปีไหนก็ได้หนิ

ตอแหล
แล้วผมได้พิมมั้ยว่า "เมื่อวานผมก็ตีแตกครับโอกาส150%"
ผมพิมไปจะหมายถึงเวลาไหนตอนไหนเมื่อไหร่จะปีไหนก็ได้หนิ
แก้ไป3ปี+หละสมัยนั้นบ้านมีสมัยละหรอครับ โง่

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
นายไปทะเลาะกับท่าฟรังกากมากสะละ
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

monarch172572

• **
อย่าดันดิโห่

เรา 100% ก็แตกนะ จริงๆ(chuck WOW!!)