GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอโทษทีจ้า =.= ???

<( O_๐_O )>

• Newbie
  • *
คือ ถ้าเราลืมรหัสผ่านพิเศษ ต้องทำอย่างไงหรอ   woon_huh

เเละก็ อยากทราบวิธีเปลื่ยนรหัสผ่านด้วยจ้า   woon_sad2 

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า  woon_sad1

ในส่วนนี้ ให้ผู้เล่นเข้าหน้าเว็บเกมส์อสุรา www.asura.in.th หลังจากนั้นกดที่ เข้าสู่ระบบ ทางมุมขวาบน ของหน้าเว็บ
ตรงช่องใส่ Pass จะมีคำว่า '' ลืม รหัสผ่าน '' ให้ผู้เล่นทำการใส่ ID พร้อมทั้ง E-mail ที่ใช้ในการสมัคร ID ระบบ จะส่ง Pass และ Pass พิเศษส่งไปทาง E-mail ของผู้เล่นที่ใช้สมัครไว้
  woon_sad1

หลังจากที่ผู้เล่นได้ Pass และ Pass พิเศษ มาแล้ว ให้ผู้เล่นทำการ ล๊อกอิน ทีหน้าเว็บเดิม ( ก่อนกดลืมPass ) หลังจากนั้นจะเข้าหน้าใส่ข้อมูลต่างๆ ทางมุมขวาบนจะเห้นคำว่า '' เปลื่ยนรหัสผ่าน ''
หลังจากนั้นทำการ ขั้นตอนเลยครับ
   woon_sad2

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ช่วยกันตอบนะครับ   woon_5555

<( O_๐_O )>

• Newbie
  • *