GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Welcome TO สมาคม •`:- € v o l u T ! o N -:´• [SV>PK] !!*

-greenday-

• Newbie
  • *
hello !!!
สวัสดียังมีคนเก่าๆเล่นอยู่บ้างมั้ยเนี่ย
คิดถึงจังไม่ได้เล่นเกือบ2ปีแล้วววว
 woon_love woon_love
เผื่อยังมีคนจำแอลได้5555
 woon_sad2

แอลจำฟลุ๊คได้ป่าวว  woon_sad1

assholy

• Newbie
  • *

X-Burner

• Full Member
คิดถึงวันเก่าๆ สมัยแอส พี่โจ ทำไรอยู่ไหนอ่ะเดี๋ยวนี้  woon_cry

.

nokzer01

• Newbie
  • *
สามาคม น่าอยู่ครับ   พอดีผมหาสามาคม อยู่ละสุขใจ

ถ้าจะเข้าต้องทำยังไงบ้างครับ ตัวจุ6ละกำลังจิตรอบ4รอบ5 ไปเรื่อยๆ

เคยอยู่หลายสกิลละไมน่าประทับใจเท่าไร ไม่ค่อยกันเอง

ต้องทำไงบ้างครับ

รบกวนตอบหน่อยน่ะครับ!!!!  ขอบคุณครับผม

KilluaZoldyck

• Jr. Member
  • **
  • สัญญาว่าจะเลิกเป็นโจรแล้วไปบวชข้าจะไว้ชีวิตพวกเอ็ง