GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วงนี้อยากอ่านกระตูนแนะนำที่สนุกที

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

【たかしま ちさと】

• Jr. Member
  • **
สาวน้อย ชานะ นักรบเนตรอัคคี / / /  โดนเตะ  woon_hurt [ไม่เอาโมเอะ+ซึนเว้ย ! woon_5555]

จงเสพ Dragon Nest เซิฟจีนโซน 4 ! !

---------IcezeicE

• Full Member
เพอร์ซี่ สนุกอยู่ทุกภาคแต่มันยาววววววววว  ภาค1 สายฟ้าที่หายไป2 ทะเลปีศาจ3 เขาวงกต4 จำไม่ได้ลืมอ่าน ชาแมนคิง สิ

อ่านจบภค5ละ สนุกดี  g#029

มา ฟันเฟิร์ม ด้วยอีกคน   g#029 g#029

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ตอนนี้ผมอ่านMarch storyอยุ่อะคับ ออกเดือนสิงหาพึ่งมี2เล่ม
เรื่องมันเกี่ยวกับการคล้ายๆแบ่งแยกชนเผ่า ชิงพลังของเทพเจ้าประมานนี้มั้ง สนุกดีคับ มีฉากRateด้วย

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ซอมบี้เดสึกะอ่ะสนุก ( แต่ไม่รู็จะชอบป่าว พระเอกฮา -.-' )

# Зρ_ησω 

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ตอนนี้ผมอ่านMarch storyอยุ่อะคับ ออกเดือนสิงหาพึ่งมี2เล่ม
เรื่องมันเกี่ยวกับการคล้ายๆแบ่งแยกชนเผ่า ชิงพลังของเทพเจ้าประมานนี้มั้ง สนุกดีคับ มีฉากRateด้วย
ผิดและๆนี้มันอีกเรื่อง สับสน เรื่องนี้เกี่ยวกับเหมือนคล้ายเซนสื่อรักสื่อวินยาน แต่ไม่มีผีอะไร ตัวเองซ้ำกันแต่เนื้อหาคนละอย่าง

จอมโจรไวท์แคท

• Jr. Member
  • **
 เนตรเพลิงชานะ เกมส์poket nija 8 ธันวา โอเพ่นแล้ว สำหรับคนรักNaruto ค่ะ

♥ น้องเอ :)'

สาวน้อย ชานะ นักรบเนตรอัคคี / / /  โดนเตะ  woon_hurt [ไม่เอาโมเอะ+ซึนเว้ย ! woon_5555]

โอ๊ว โมเอะ + ซึน ผมชอบมากมาย g#036 g#036 g#036