GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของบริจาค ศปภ เกลื่อนแล้วย้ายหนี

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ของเยอะครับ แต่ไม่รู้จะให้ยังไง ไม่มีสมองอะครับ ทำกัน
ดูเอานะครับ เห็นแล้วหมันไส้ ทำงานกันไม่เป็น

woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

Rest In Peace

ว่าจะตั้งอยู่แต่กลัวกระทู้โดนอุ้ม ช่างเถอะก็เขามาจากไฟและจะไปกับน้ำ  g#036

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เป็นแต่ออกข่าวเอาหน้า ไม่มีปัญญาแก้ปัญหา
สุดท้ายสิ่งของต่างๆ ที่จำเป็น ที่คนตั้งใจบริจาคไปเพื่อช่วยผู้เดือดร้อน
ก็เสียหายกลายเป็นของไร้ค่า พึ่งพาอะไรไม่ได้ซักอย่างเลยจริงๆ
แค่กั๊กข่าว กั๊กข้อมูลความจริงยังเสียหายมากมายพอแล้ว นี่มากั๊กของอีก
ถามจริงๆ เถอะครับ ศปภ. ศูนย์ปลอดประสบการณ์และภูมิปัญญา
ของพวกนั้นท่านจะดองเอาไว้บูชาเซ่นไหว้บรรพบุรุษพวกท่านกันรึไงครับ ?
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เสียดายน้ำดื่มอ่ะ  บางที่หายากมากค่ะ
เพราะไปซื้อก็ไม่ค่อยมีขาย
ส่วนห้องน้ำนี่ ยิ่งดูยิ่งสลดใจ
หน่วยสุขาภิบาลนี่สำคัญมาก 
เพราะต้องใช้ทั้งคนที่ประสบภัยและอาสาช่วยผู้ประสบภัย
ก็คงจะเจริญหล่ะทีนี้ ประเทศชาติ

ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แล้วยังมีพวกบ้า เสนอหน้าไปขู่ฆ่าเค้าอีกนะ
ขบวนการล่าแม่มดเริ่มขึ้นอีกแล้ว!
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ถ้าเป็นอย่างนี้ ชาตินี้ก็ไม่ได้ของเอาไปให้ผู้ประสบภัยหรอกค่ะ
ถ้าหากยังบ้าการเมืองขนาดนั้น

ปล.บางที่บางเขตไม่มีเรือ เพื่อนำของไปแจกจ่ายให้คนที่ยังติดตามอาคารบ้านเรือน
เห็นแล้วก็ยังเสียดายของที่ยังค้างคาอยู่โกดังจริงๆ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

Rest In Peace

ก็พวกเขามัวแต่จัดการกันไม่ลงตัวครับ ว่าใครจะได้หน้าไป คนที่ไม่ได้ทำอะไรได้ชื่อไปติดบนถุงซะงั้น  g#036 g#036

ปล. ไอซีที มีไว้ทำอะไรตามหาไอ้คนในเฟซบุคนั้นไม่ได้ หรือมีไว้แค่ปิดเว็บโป๊  woon_huh woon_huh