GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หนูพลังจ๋าหยุดเถอะ

โพลล์

เจ้าของกระทู้น่ารัก

น่ารักที่สุด
6 (17.6%)
ม๊วฟ
3 (8.8%)
อยาก xxx จขกท
25 (73.5%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 34

-Ai-

• Full Member
ถ้า เจ้าตัวไป แล้ว พวกเราจะด่า ใคร 55555555

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

คับๆไม่สร้างแล้วคับ ขอโทษที่แตหลอนะคับ ส่วนรูปรูปเิพื่อนผมงับ ขออนุญาตเรียบร้อย

แต่ผมก็ไม่ได้มาเล่นบอร์ดอสุรานานๆ นะแล้วขอบอกด้วยว่า

คนที่ชื่อว่า Golf Kung ไม่ใช้ อวตาลผมนะงับ  woon_bye

แวะมาสักพักเดี๋ยวก็ไป ไม่อยากตกเทรน เลยแวะมาดูเดี๋ยวไปละงับ บาย  g#027

T0Nz

แถจนทางตัน พอตันแล้วก็ออกมาแถลงการณ์ ตลกดี

เป็นแบบนี้หลายรอบละ เดี๋ยวมันก็มาใหม่อีก   g#037

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

แถได้เกรียนจริงๆ  g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

LLอUหื่u.

คุณเพื่อนเค้า เค้าเพื่อนคุณรึเปล่าหว่า

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

พอนอื่นรู้ละรีบแจ้นมาบอก รอให้ข่าวเงียบ   อยากจะบอกว่า  ที่กูด่ามึงไป ตั้งกะบอร์ดเก่า ยันบอร์ดใหม่ มึงคิดได้แค่นี้หรอว้า   woon_huh woon_huh woon_huh

PETDO   FAIL   DRAMA   

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥
จะให้ตั้งกระทู้โหวตมั้ย
ว่าต่อไปจะใช้ชื่ออะไร

เดี๋ยวจะช่วยคิดชื่อให้สวยหรู เลย หึหึ
https://www.facebook.com/jeplaechianpaiaeng

ูกด like ให้ซักนิส :)

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ
จะให้ตั้งกระทู้โหวตมั้ย
ว่าต่อไปจะใช้ชื่ออะไร

เดี๋ยวจะช่วยคิดชื่อให้สวยหรู เลย หึหึ
woon_yes woon_yes woon_yes

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
 woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

จอมโจรไวท์แคท

• **
 หนุกทุกกระทู้ที่เกี่ยวข้องพลังนี้

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?