GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

…♥ มาสารภาพรัก ไอดอลใน Asura กันค๊ะ ♥…

Niss1

• Newbie
  • *
...♥ นิส1 อยากชวนเพื่อนๆ มาสารภาพ ไอดอลในเกมส์ เเละ ในบอร์ด ของตัวเองค่ะ

คนที่เก่งคนที่เราชอบ เชิญเลยค่ะ ^^''  ♥...

◕.◕"

• Jr. Member
  • **
  • ขิงดอง™™™™
รัก "ลุงอิฐ" คร่ะ ><"

อย่างน้อยก็มีค่า ในสายตา "ตัวเอง" !! Damn__

Why?

• Full Member
  • อั๊ยย๊ะ!
ปลื้ม "zeerox" มากๆเลย  g#019
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥
ปลื้ม LittlePimp  g#005
ตอนนี้ หายไปไหนไม่รู้
คนเล่นก้ไม่ใช่คนเดิม
ว่ะกร๊ากกกกกก ! g#041
♥ baeless.

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ขวัญใจชาวร๊อค และความหื่นของมันครับ " พ่อ ง." เอาไปกิน  g#037 g#037

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ขวัญใจชาวร๊อค และความหื่นของมันครับ " พ่อ ง." เอาไปกิน  g#037 g#037
ไอดอลใครมั่งหว่า g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ลุงอิฐ มาย ไอด้อล  woon_love   woon_love woon_love
woon_555

สิ้นเดือนเลี้ยงหมูกะทะเลย ฮ่าๆๆ  g#037
(ขอบคุณมากจ้า) g#005
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ลุงอิฐ มาย ไอด้อล  woon_love   woon_love woon_love
woon_555

สิ้นเดือนเลี้ยงหมูกะทะเลย ฮ่าๆๆ  g#037
(ขอบคุณมากจ้า) g#005

Ith Continue is my idol and other people in this board. g#005
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ควอนโฮลิค.

• แฟนจบไปมีแต่ "อดีด" เรียนจบไปมีแต่ "อนาคต" :)
  • Jr. Member
  • **
  • เบื่อเกมแลค,, แลคหา พ่อ.ง ?
T0Nz

คนนี้ในดวงใจ  g#021
вεεвεαя '

สัญญาจากหัวใจ,,
บอกรักบอยคนเดียวไปตลอดกาล

LLอUหื่u.

อะเฮือกกก !.   

ด่าได้ใจดีครับบ     มายไอด้อลผม   

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

ด่าได้ใจดีครับบ     มายไอด้อลผม   

ขอบคุณครับ
แต่ เอ่อ.. มันดีหรือไม่ดีเนี้ย  g#013

LLอUหื่u.

ขอบคุณครับ
แต่ เอ่อ.. มันดีหรือไม่ดีเนี้ย  g#013

ด่าเก่ง ด่าเทพ คนอย่างเงี้ยยย  เห็นไปดราม่าแล้ว ทำให้ดราม่ามีรสชาติขึ้น

เอาใจไปเลยย  woon_love woon_love woon_love woon_love

PETDO   FAIL   DRAMA   

Buzaba`

• แด๊นนนนน

ขอบคุณครับ

ด่าเก่ง ด่าเทพ คนอย่างเงี้ยยย  เห็นไปดราม่าแล้ว ทำให้ดราม่ามีรสชาติขึ้น

เอาใจไปเลยย  woon_love woon_love woon_love woon_love

มีงี้ด้วยอะ กำลังหาดราม่ายุเรย  woon_555