GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นิทาน "คำสัญญาของแม่" (หากซ้ำหรือเก่าแล้ว ก็ขออภัยค่ะ)

● ɪииocєит

• Jr. Member
  • **
  • ugh
เนื่องจากเพื่อนของจขกท.ส่งมาทาง MSN และจขกท.เองก็ไม่ค่อยมาดูบอร์ดนี้แล้วสักเท่าไหร่ (ถ้ามาก็ซุ่มเงียบ)

จึงไม่ทราบนะว่ามีคนเอามาลงหรือยัง หรือมีกันเกลื่อนบน Facebook แล้ว(จขกท.ไม่ได้เล่นเฟซค่ะ = =) แต่ที่ไปดูๆตรวจมาประมาณ 2-3 เห็นว่ายังไม่มีคนลง(หรือหาไม่เจอเอง?)

และคลิปนี้เพิ่งลงเมื่อประมาณ 5 วันก่อน เลยคิดว่าคงยังไม่เก่าละมั้ง จึงนำมาให้เพื่อนๆในบอร์ดได้ดูกัน และเชื่อว่าอาจจะมีบางคนยังไม่ได้ดูคลิปนี้ค่ะ

จขกท.พูดมากพอละ ถืออว่าอ่านรอคลิปโหลดละกัน! //โดนรุมกระทื้บ

หากซ้ำก็ขออภัยค่ะ T^T

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

`เพียงรัก ♥ `

• รักฉันมั้ยคะ ♥ ? `
  • Jr. Member
  • **
ชีวิตนี้แม่เหลือแต่ลูก

ถ้าลูกไม่กินข้าวกับแม่ แล้วแม่จะกินข้าวกับใคร  g#043

ผิดไหมที่ร้องไห้  woon_cry

Coud™

woon_huh
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

• #..กินน้ำเต้าหู อร๊อยอร่อย :D