GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาดูผลที่ได้จากการ เจียระไนอัญมณีขาย (รวยๆๆๆๆๆๆ)

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe

dearzabzaa

• Jr. Member
  • **
โปรแกรม  cheat engine   ช่วยคุณได้   

ไม่ว่าจะเลือด 1000000  mp 1000000  เงิน 10000000000 หรือ EXP 1000000%

แต่มันก็แค่ภาพลวงตา  เอาไว้หลอกตัวเองเท่านั้นแหละ

woon_555 woon_555

คนอวดดี เป็นสมบัติของคนขี้ขลาด  อวดฉลาดคือสมบัติของคนโง่  "อวดโก้เป็นสมบัติของคนจน"

ไม่มีเสือกอยากโชว์ 

ปล.แล้วผมคิดว่านะที่เค้าทิ้งลายเซนต์ไว้ไม่ลบ ไม่ใช่ว่าลืมหรอกแต่ตั้งใจ บอกลายเซ็นให้รู้ว่าเป็นใครจะได้มีคน   woon_shock)

เหรอ  แต่นายลืมพูดอีกอย่างอะ
คำที่ว่า  คนระยำชอบติ   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ด้านชิป woon_555

มารศาสตรา

จขกท.คงอยากสืบสานตำนานเกรียนเทพ แบบ คนที่คุณก็รู็ว่าใคร ให้ดำรงอยู่คู่บอร์ทตราบนานเท่านาน อาจจะต่างหน่อยตรงที่เกรียนเทพ ท่านนั้นยังเด็ก ยังพอจะขัดเกลาได้บ้าง

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

โปรแกรม  cheat engine   ช่วยคุณได้   

ไม่ว่าจะเลือด 1000000  mp 1000000  เงิน 10000000000 หรือ EXP 1000000%

แต่มันก็แค่ภาพลวงตา  เอาไว้หลอกตัวเองเท่านั้นแหละ

woon_555 woon_555

คนอวดดี เป็นสมบัติของคนขี้ขลาด  อวดฉลาดคือสมบัติของคนโง่  "อวดโก้เป็นสมบัติของคนจน"

ไม่มีเสือกอยากโชว์ 

ปล.แล้วผมคิดว่านะที่เค้าทิ้งลายเซนต์ไว้ไม่ลบ ไม่ใช่ว่าลืมหรอกแต่ตั้งใจ บอกลายเซ็นให้รู้ว่าเป็นใครจะได้มีคน   woon_shock)

เหรอ  แต่นายลืมพูดอีกอย่างอะ
คำที่ว่า  คนระยำชอบติ   woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ด้านชิป woon_555
มันเกินคำนั้นไปแล้วมั๊ง   woon_555 woon_555

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

MarCus_KP

โปรแกรมโกงตัวเลข ใช้เล่นเวลาโกงพวกเกมออฟไล โกงออนไลไม่ได้นะเอ่อ
 g#040

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เริ่มดุเดือดแล้ว หุหุ #038
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ส่วนตัวมีเงินบิลล่ารวมๆกันร้อยเอ็มเอง (ไม่รวมมูลค่าของไอเท็มนะ)
ขนาดหาเงินให้ควั๊กเลยอ่ะ ทั้งขุดแร่ เจียไน (ออนประมาณ4-5จอ มากกว่านี้ขี้เกียจดู)
วันนึงเต็มที่ได้ไม่ถึง20Mเลย  ถ้าหลายแสนเอ็มคงเล่นเป็นร้อยปีอ่ะ

ปล.ส่วนตัวเป็นทหารในนามแพทย์ทหาร  ขอความกรุณาโพสด้วยความซื่อสัตย์ด้วยค่ะ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
โปรแกรมโกงตัวเลข ใช้เล่นเวลาโกงพวกเกมออฟไล โกงออนไลไม่ได้นะเอ่อ
 g#040

ฉันทำประจำ ออฟไลน์  g#009 g#009

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

Furious

• Jr. Member
  • **
คนก็ว่าสังคมอสุราแย่ลงๆ ไม่ว่าผู้เล่นใหม่ ผู้เล่นเก่า บ่นๆกันเข้าไป

คนเล่นเก่าก็อยากหาคนเล่นใหม่เข้ากิลด์

เห้อ แต่ไม่เคยคิดจะทำอะไรให้ดีขึ้น เริ่มต้นจากตัวเองก่อนดีกว่านะ

ปล.ถ้าเข้าใจว่าผมหมายถึงอะไรขอให้ปล่อยกระทู้นี้ตกเถอะ ไม่ได้อยากเข้าข้างใคร แต่ก็สงสาร จขกท. เขาอาจจะคึกคะนองก็ได้ <ว่าไปนั่น>  ใครมาด่าอาชีพที่คุณทำคงไม่มีใครชอบหรอก

[คำว่าสังคม คือคนหลายๆคนอยู่รวมๆกัน แล้วคนหลายๆคนนั้นคือคุณอยู่ในนั้นด้วยรึเปล่า ? ]

ไม่ได้มาดราม่า แวะเวียนบอร์ดเป็นครั้งคราว -w-