GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หมวกสุลต่านใช้กับc3ไม่ได้

wasana812

• Newbie
  • *
 woon_angryอุตส่าซื้อมาแพงใช้้้กับสกิลคลาสสามไม่ได้
ก็ใส่บอกด้วยเด้เวรเเท้บอกยกเว้นทักษะจิตห่วยเฮ้ยc3ก็ไม่ได้ไม่บอก

Garat

• Newbie
  • *
woon_angryอุตส่าซื้อมาแพงใช้้้กับสกิลคลาสสามไม่ได้
ก็ใส่บอกด้วยเด้เวรเเท้บอกยกเว้นทักษะจิตห่วยเฮ้ยc3ก็ไม่ได้ไม่บอก
เราก็ใช้ได้ปกตินะ สุลต่านกับc3อ่ะ ยกเว้นc3 กาลเวลาของเทรอ่ะลดไม่ได้  woon_huh

ชื่อไรวะ

• Jr. Member
  • **
ส่วนนี้ก็ใช้ได้ตามปกตินะครับ ยกเว้นสกิวจิตที่ไม่สามารถใช้ร่วมกันได้

wasana812

• Newbie
  • *
ระเบิดคลั่งกับพลังแห่งกับความคลั่งครับสองตัวนี้ปกติจะสัมพันกัน
แต่พอใส่สุลต่านกดระเบิดๆลดแต่พลังไม่ลดตาม

Garat

• Newbie
  • *
ระเบิดคลั่งกับพลังแห่งกับความคลั่งครับสองตัวนี้ปกติจะสัมพันกัน
แต่พอใส่สุลต่านกดระเบิดๆลดแต่พลังไม่ลดตาม
มันปรับแยกมานานแล้วนะ ถ้าใช้ระเบิดก็คุดาวระเบิด ใช้ำลังแห่งความคลั่งมันก้อีกอย่าง ผลมันต่างกันด้วย ไม่บัคไรทั้งนั้นอ่ะอันนี้ ระบบเกมล้วนๆ g#031

กบ

• Jr. Member
  • **
ถ้าเป็นจำพวกสกิลติดตัว อันนี้หมวกสลุต่านลดคูดาวน์ไม่ได้นะครับ

จริงๆความสามารถลดคูดาวน์สกิลจากไอเท็มอื่นๆนอกจากหมวก
เท่าที่ผมเคยลอง ก็ลดคูดาวน์พวกสกิลติดตัวไม่ได้เหมือนกัน
แต่กับพวกสกิลกดใช้งานนี่แสดงผลตามปกติดี