GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องร้ายๆที่เจอกับตัว..ผิดหวังกับบางสิ่งที่ไม่น่าจะทำกับเรา มาเล่าสู่กันฟังคับ

LLอUหื่u.

• Full Member
เรื่องร้ายๆ ที่บอร์ดเก่าทำเรื่องไม่ดี อยากให้ชาวบอร์ดทุกคนลืมมันไป แล้วมองผมเป็นคนดีสักคน  g#002
ก็ถ้าปากไม่หมา ไม่ทำตัวเลวๆ  ไม่เอารูปของชาวบ้านมาเป็นลายเซ็นต์ของตัวเอง ไม่แถ  ไม่กลับมา

ก็คงมีคนให้อภัยอยู่น้ะครับ   

PETDO   FAIL   DRAMA   

nightjusmin

เรื่องร้ายๆ ที่บอร์ดเก่าทำเรื่องไม่ดี อยากให้ชาวบอร์ดทุกคนลืมมันไป แล้วมองผมเป็นคนดีสักคน  g#002
ในส้วมมีกระโถนมั๊ย หยิบมาให้หน่อยซิ  g#023 g#023 g#023

ในส้วมมีกระโถนมั๊ย หยิบมาให้หน่อยซิ  g#023 g#023 g#023

เพราะงี้ไง  พวกคุณอยา่กให้ผมเป็นคนดี แต่ถ้าพวกคุณพูดงี้อยู่ ถึงจะเป็นคนดีไปก็ไร้ค่า เหอะๆ

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

bbk321

• Newbie
  • *
ผิดหวังกับเพื่อนที่ชอบหลอกลวงวันนั้นเศร้ามากเลย โดนโกงของทำc3พันธมิตรแห่งเงาไป   เซตนินจาด้วย  เศร้ามากกกกกกกกก เซตนินจาใต้พิภพ35m เสียดายตัง รวมกับของทำพันธมิตรแห่งเงาแล้วซื้อหมวกเทพได้เลย

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

เพราะงี้ไง  พวกคุณอยา่กให้ผมเป็นคนดี แต่ถ้าพวกคุณพูดงี้อยู่ ถึงจะเป็นคนดีไปก็ไร้ค่า เหอะๆ
woon_shock woon_shock woon_shock
                      อ๊ากกกก....ใจเย็นคับ อย่าเพิ่งตบะแตก
                      อย่าเพิ่งตอบโต้กระทู้กลับในทางลบชั่วคราวก่อนก้อได้คับ
                      ผมไม่รู้นะว่ามีปัญหาหรือเรื่องร้ายๆไรกันบ้างที่ผ่านมา....
                      ใช้ความเงียบสยบความเคลื่อนไหวเชื่อผม
                      ไม่มีมิตรแท้..และศัตรูที่ถาวรหรอกคับ
                      วันเวลาผ่านไป เรื่องร้ายๆก้อจะผ่านพ้นตามไปคับ สู้สู้
                                   g#031 g#031 g#031

จขกท.ให้คำปรึกษาได้ดีจริงๆค่ะ g#001
woon_5555 woon_5555 woon_5555
                        มาช่วยกันแชประสบการณ์ หรือแนะนำเรื่องดีๆกันได้นะคับ...ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งเลย

มารศาสตรา

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1
                         ผมเชื่อคับ ว่าไม่มีใครอยากจะเป็นคนไม่ดีตลอดเวลาหรอกคับ..
                         บางครั้งผมก้อเคยนะ
                         อยากมีใครซักคน ขอแค่คนเดียวก้อพอที่ให้อภัยในสิ่งที่เราเคยทำไม่ดีมา               
                         ถ้ามีคนคนนั้นจริงๆ ผมก้อพร้อมจะเริ่มต้นใหม่ในสิ่งที่หลายๆคนมองว่าเป็นสิ่งที่ดี....
                         แต่อย่างว่า เรื่องแบบนี้ มันต้องใช้เวลาคับ เชื่อผม ไม่ช้าก้อเร็ว
                         เด่วก้อพากันลืมเรื่องร้ายๆที่เคยทำใว้น่ะคับ มันขึ้นอยู่ที่ว่า
                         เราตั้งใจที่จะเป็นคนดีมากน้อยแค่ไหน เท่านั้นเองน่ะ 
                         แท้จริงแล้วจิตใต้สำนึกของทุกๆคน พร้อมจะให้โอกาสคนไม่ดีให้กลับตัวเป็นคนดีอยู่แล้ว
                         แต่จะออกอาการแสดงออกแบบไหนเท่านั้นเอง เชื่อผมคับ สู้สู้
                                    ***แค่คิดที่จะกลับตัว คุณก้อเป็นคนดีไปกว่าครึ่งแล้วล่ะคับ***

แนะนำดีแต่ผิดคน เพราะนั่นเป็นถึงเกรียนเทพประจำบอร์ทเลยนะ สอนไปก็เข้าหูซ้ายทะลุหูขวาเปล่า ๆ  g#022 g#022 g#022 g#022

noiizmax

• Jr. Member
  • **
เกือบเอากล่องฟ้าแลกกะเพื่อนผิด!! ผมไม่ได้จะหลอกนะเขาไม่ให้ตังผมเขาจะเปิดยุ่แล้วให้ตัง เกือบกดผิดเกือบเน่าขี้-..-

เกือบเอากล่องฟ้าแลกกะเพื่อนผิด!! ผมไม่ได้จะหลอกนะเขาไม่ให้ตังผมเขาจะเปิดยุ่แล้วให้ตัง เกือบกดผิดเกือบเน่าขี้-..-
woon_o_o woon_o_o woon_o_o
                         เรื่องการเดลแลกเปลี่ยนกล่องฟ้า ต้องระวังให้ดีนะคับ...
                         มันมีทั้ง ตั้งใจโกง กับ ไม่ตั้งใจโกงแต่โดนโกง..มีปัญหาไรขึ้นมา ตัวเราเองน่ะคับที่เสียใจ
                                     woon_hurt woon_hurt woon_hurt