GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จะแถต่อว่าเซิฟปกติไหมวะ รูปมีแค่นี้เอง

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม

อวตารคนออกมาส่งเสียงน้อยหน่อยนะ เพราะ ป่าช้า กลายเป็น ป่าร้างไปนานละ มีแต่ศพไร้วิญญาณสะส่วนใหญ่

บังเอินไม่ได้ดูจอหลุดไปตอนไหน เข้ามาก็เจอโล่งๆละ
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

CacAloz

• Full Member
ทางทีมงานตรวจสอบแล้วนะครับ เซิร์ฟเวอร์ไม่ได้ล้มนะครับ เป็นการถูกตัดเซิร์ฟเวอร์เฉพาะผู้เล่นบางส่วนเท่านั้น

X-Burner

• Full Member
ทางทีมงานตรวจสอบแล้วนะครับ เซิร์ฟเวอร์ไม่ได้ล้มนะครับ เป็นการถูกตัดเซิร์ฟเวอร์เฉพาะผู้เล่นบางส่วนเท่านั้น

หรออออออออออออ บางส่วนมั่งที่ไม่หลุดอ่ะ แสรด

.

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
บางส่วนหรอครับ ยังไงก้คือหลุด จะได้อะไรชดเชยครับ เอาที่มันขายได้เงินนะ  g#037
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

AL_T@ToB@_$

• Newbie
  • *
ก็เคยเป็นบ่อยอยู่ บางทีก็มีเราหลุดคนเดียว บางทีก็หลุดหลายๆคน

เป็นเรื่องปกติของเกมนี้อยุ่ละ g#015 g#015 g#015 g#015