GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามว่าตัวผมต้องใส่อ่ะไรเพิ่มอีกคับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Chon_Jindachot

• PK
  • Jr. Member
  • **
หมวกถ้าเปลี่ยนเป็นหมวกเทพได้จะดีมากเลย ออฟแกร่งไปหมวกเทพกันหลังเยอะกว่า
เซทพญาอินทรีก็ดีนะกันหน้าเยอะดี แต่ ควรผสมของมากกว่านะ โล่พญาอินทรีมันบางไป ควรเปลี่ยนเป็นโล่อื่นๆเช่น เทพหายนะ[งบน้อยหน่อย] หรือมีงบสูงก็หาแรร์99 01,02เลย
รองเท้าก็อาจจะเปลี่ยนเปนสนับแข้ง[เพิ่มโจมตี] ไม่ก็ เท้าภูตสวรรค์[เพิ่มเลือด500หน่วย] อย่างอื่นที่ดูๆก็okแล้วครับ

ออม คร๊าาบ

• **
อยากเปลี่ยนเป็นผสมน้ะครับเเต่ เสียดายขอเวลา  woon_5555 woon_5555   
เด๋วผมจะซื้อหอก 94 มาใส่อีกอันครับเอาไหว้โดด จ่ะดีมั๊ยครับ

Chon_Jindachot

• PK
  • **
ก็ได้อยู่ครับ แต่โดดนั้น แนะนำใส่ค้อนโดดจะแรงสุดครับ

ออม คร๊าาบ

• **
ตอนนี้ผมซื้อหอก94มาเเล้วน้าครับขาดมวกเทพเด๋วจ่ะตีอินทรีต่ออีกถ้าครบเเล้วจ่ะมาไห้ช่วยดูไหม่น้ะครับ woon_love

ออม คร๊าาบ

• **
ตอนนี้ของที่ผมหามาใส่เกือบครบเเล้วน้ะครับ
เด๋วตีเส็โจ่ะมาได้ดูไหม่ woon_5555 woon_5555