GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!~ รายงานหน้าที่ปฏิบัติงานของจีเอ็มอาสา darkness_BooM ณ เซิร์ฟวุ้นดาวดึงส์

โพลล์

คุณพอใจกับการทำงาน การจัดกิจกรรม ฯ ของGMอาสา darkness_BooM มากแค่ไหน

มากที่สุด
มาก
ปานกลาง
น้อย
น้อยที่สุด

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ขยันแท้ จีบูม!!!!

g#001 g#001 g#001
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

ต้องขออภัยเป็นอย่างสูง กับบางครั้งที่ กิจกรรม อาจจะระบุไม่ชัดเจนมั้ง อะไรมั้ง

และบางครั้งในขณะเล่นกิจกรรมหรือมีคนซิบคำถามมาเยอะ ทำให้ตอบไม่ทัน ต้องขออภัยด้วยครับ

ส่วนเรื่องกิจกรรม อาจจะซ้ำกับGMอาสารุ่นก่อนๆไปบ้าง ถ้าผมคิดกิจกรรมอะไรออก จะมาแ้จ้งให้ทราบนะครับ

เพื่อนๆคนไหนสนใจกิจกรรมอะไรก็โพสต์ได้ในกระทู้นี้เลยครับ

15/2/55 เย็นวันนี้ พบกับ กิจกรรมโกยแน่บ ละครับ เพื่อนๆ คงสนุกไม่ใช้น้อย หึหึ~  วิ่งไม่ดี โดนอุ้มกลับจุดเซฟไม่รู้ด้วย้นาา

เริ่มมาสักพัก จีเอ็ม บูม โหดมาก จัดส่งเซฟไปหลายคน เหลือไม่มากเท่าไรเล้ยย

เล่นกันไปจนนิ้วหัก ก็ได้ผู้โชคดีมาแล้ว 9 คน!!~(อีกคนค้าง) ได้รับเหรียญรางวัล 12 เหรียญเป็นรางวัลแห่งความโชคดี

ก่อนจากกัน ต้องมีสักแช๊ะ !

ยังไม่หมด มีกิจกรรม เซอร์ไพร์ !!~จัด ให้ของแบบเล็กๆ"กำไลป้องไผ่" ว้าวว จัดเต็มม~ ง่ายๆ

ขอบคุณสำหรับเพื่อนๆที่มาร่วมกิจกรรมทุกคนเลยนะครับ  woon_sad2

พบกับ กิจกรรม"ไล่ล่า ฆ่า จีเอ็ม" ณ แบทเทิล รอยัล เป้นกิจกรรมที่ ทำให้เพื่อนๆ สนุกสนานอย่างมากเลยทีเดียวละ !

โดย มีผู้โชคดี ทั้ง 10 ท่านแต่ถ่ายไม่ครบขออภัยด้วย ผู้โชคดี ต้องขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

สามารถดูภาพระหว่างกิจกรรมได้ที่

http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=119632.3e18b737,119633.a24bc1c0,119634.aade757f,119635.387acd9c,119636.9b2cc80b

ขออภัยด้วยนะครับ วันนี้ไม่ได้เข้าไปจัดกิจกรรมเพราะว่ามีงานด่วน + หนักมาก ต้องขออภัยครับ

วันนี้เสนอ"ไขปริศนาห้องลับ" นะครับ ได้ผู้ัโชคดีมา 10 ท่านแล้ว

ป.ล. ไม่ได้่ถ่ายรูประหว่างกิจกรรม

วันที่ 19/2/55 พบกับกิจกรรม "จับกลุ่ม" สนุกกันเชียวนะเพื่อนๆ

กติกาการเล่น

- เมื่อผมบอกว่าให้จับกลุ่มคนละ กี่คนให้จับกลุ่มตามที่ผมบอก

- ถ้าหากไม่มีกลุ่มจะทำการเตะ

- ถ้าหาก กลุ่มเกิน จะเตะคนที่มาที่หลังถ้าหากไม่รู้ว่าใครมาที่หลังจะหลับตาสุ่มเตะ

สิ่งที่ได้รับหลังจากการเล่น

- แน่นอนความสนุกสนาน

- ความ เสียว สยอง แน่นอนถ้าหาก กลุ่มเกิน มีสิทธิได้ปลิวแน่ๆ

- ความสามัคคีที่จะอยู่ร่วมกลุ่มกับผู้อื่นโดยไม่รังเกียจกัน และ การเสียสละถ้าหากกลุ่มเกิน

ภาพระหว่างกิจกรรม

เราได้ผู้โชคดีทั้ง 20 ท่านมาแล้ว(ท่านละ 10 เหรียญรางวัล)

20/2/55 วันทำงาน(ทดลอง)วันสุดท้ายของผม กับกิจกรรม"สีหมวกวัดดวง"

ง่ายๆเพียงจับคู่ แล้วใส่หมวกที่มีสีอย่างที่ผมบอกแค่นั้นเองครับ

ภาพระหว่างกิจกรรม

ผู้โชคดีที่ได้รับรางวัล

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ทางทีมงานรับทราบแล้วครับ ขอบคุณมากๆ ครับ g#006
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

วันนี้ผมได้จัดกิจกรรม"ซ่อนหา"ขึ้นนะครับ

กติกา

หาผมให้เจอโดยผมจะใบ้สถานที่ที่ผมอยู่ให้และพาสเวิร์ดห้องสนทนา

ถ้าหากเข้าห้องสนทนาคนแรกก็เป็นผู้โชคดีไปเลย

ภาพระหว่างกิจกรรมจ้า

(ถ่ายมาไม่ครบนะครับ)

ได้ผู้โชคดีมาแล้ว 5 ท่าน(ท่านละ 40 เหรียญ)

ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ร่วมกิจกรรมด้วยนะครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
กิจกรรมแรก เล่นก็อป จีเปเป้ มาเต็มๆ ไม่คิดจะคิดกิจกร
รมเองมั่งรึ ดากเนต บูม
พรุ้งนี้นะครับ กิจกรรมใหม่ คิดเองล้วนๆ คอยดู

ไหนอ่ะครับ กิจกรรมใหม่ คิดเองล้วนๆ ผมคอยดูอยู่
ดูจากบอร์ดรายงานอาสาของจีบูมแล้ว ไม่เห็นมีอันไหนหม่
และคิดเองล้วนๆ อย่างที่ว่าเลย  g#025

Bella Berry

• **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
กิจกรรมแรก เล่นก็อป จีเปเป้ มาเต็มๆ ไม่คิดจะคิดกิจกร
รมเองมั่งรึ ดากเนต บูม
พรุ้งนี้นะครับ กิจกรรมใหม่ คิดเองล้วนๆ คอยดู

ไหนอ่ะครับ กิจกรรมใหม่ คิดเองล้วนๆ ผมคอยดูอยู่
ดูจากบอร์ดรายงานอาสาของจีบูมแล้ว ไม่เห็นมีอันไหนหม่
และคิดเองล้วนๆ อย่างที่ว่าเลย  g#025

โหท่าน เริ้ดมากอะตรวจตรายิ่งกว่าจีเอ็มทีมงานอีก อย่างนี้เป็นจีเอ็มเล้ย คนในเกมต้องการคนใส่ใจทุกรายละเอียด แบบนี้แหละ มันถึงจะได้คนมีคุณภาพ g#037 g#037
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย