GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมโดนด่าว่า เบอกากรู้สึกเจ็บปวดมากๆครับ เสียใจที่สุดเลยครับ

6. ในกรณีคำหยาบที่ไม่ตรงกับประมวลคำหยาบ หรือใช้คำที่ไม่มีความหมาย จะต้องให้ผู้เสียหาย(คนที่โดนด่า)เท่านั้น มาบรรยายถึงว่าทำไมถึงคิดว่าคำดังกล่าวเป็นคำหยาบ หยาบอย่างไร

เมื่อผู้เสียหายโดนว่าด้วยคำดังกล่าวรู้สึก เจ็บปวด เจ็บแค้นอย่างไร ซึ่งจะต้องบรรยายมาถ้าทีมงานเห็นว่าผู้เสียหายรู้สึกเสียหายจริงก็จะทำการลงโทษครับ

ผมเป็นเบอเซอเกอนั่งฝึกซีสามอยู่ครับ อยู่ดีๆก็มีคนซิบมาว่า ไงเบอกาก ทำให้ผมรู้สึกเสียใจมาก เขามาด่าว่าผมกาก ผมหวังว่าจีเอ็มจะเข้าใจนะครับ โดนด่าแบบนี้ เศร้ามากครับ  woon_cry woon_cry

..Zero.. เว้ยเฮ้ยย !!

• Newbie
  • *
ถ้าด่าแค่นี้โดน  ' กาก  '  เราว่าเลิกเล่นเหอะ คนที่ด่าอะ     -*-        เซิฟทดสอบ ไอก็โดนด่า จีเอ็มควรพิจารณาหน่อยเหอะ

g#046

..Zero.. เว้ยเฮ้ยย !!

• Newbie
  • *
กาก  เราว่าไม่หยาบ  - ไอ   ไรงี้ หรือ พิมพ์ผิด  -*-  ควรดูความเหมาะสมกว่านี้หน่อย ไม่ใช่ไรกะถาวรๆ  ดูหน่อยล่ะกัน  g#035

Dhoppinner_•.

• Newbie
  • *
 g#024  ไม่ได้ว่าไรมากมายหรอก -*- แต่ว่า เบอร์คนเนี้ย ไล่สับเรา แต่สับไม่โดนสะที จุ 6 แล้วด้วย เราเลยว่าเล่นๆไปงั้นแหละ ไอ้หย่าา    แล้วแต่จีเอมเหอะจ้ะ  g#025

อะไรหว่า ผมมาฝึกซีสามแมพนั้นมาด่าเฉย เปิดpk ก้ต้องยอมรับการโดนเกรียนทุกเวลา แล้วอยู่ๆมาด่าผม เจ็บใจนะครับ

Dhoppinner_•.

• Newbie
  • *