GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

해주창

• Jr. Member
  • **
มันก็โกงจริงๆนั้นแหละแต่อย่างว่ามันเป็นยุคของอาชีพนั้นๆ (ยอมรับเต็มปากเลยนะว่าโกง - -) (เราก็เบื่อตรงจุดนี้เหมือนกันและความไม่สมดุลของเกมทีมงานปรับไม่ดูหน้าดูหลัง) แต่ก็เอาเถอะยังมี้้เกมอื่นสนุกอยู่นะ  woon_sunny woon_sunny woon_sunny
ปล.ไปดีกว่าเดียวจะเจอตรรกกะก็ไปเล่นเองดูสิ - -
ปล2. สะท้อนจากตุ๊กตาวอเขามีหลบเวทกันเวทกันได้หมดละยิ่งในแมพแบทหรือวอ มันยิ่งทอนดาเมจลงไปอีก

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
ชาปที่แพ้ตุ๊กตาอะถามจริง ซีสามทียิงเป็นเวทมีไว้ทำไรอะ

ขอสอดหน่อยนะ การสะท้อนของ ตุกตา มันจะ สะท้อนแต่ กายภาพใช่ไหม

แต่ การที่ ซาปยิงเป็นเวท มันสะท้อนได้เหมือนกัน เพราะมัน
จะคิดการสะท้อนก่อนแปลงเป็นเวท ครับ เคยเล่นซาปป่าวถามจริง

woon_huh woon_huh woon_huh
ไม่เคยอะ ผมเคยเห็นเพื่อนเล่นเจ้าใส่สนับเวทไปเทพใส่วอที่ใส่ตุ๊กตา แล้วมันไม่โดนผลของตุ๊กตา เลยคิดดว่าไม่เข้า

แล้ว วอตายไหม ครับ ถ้าวอตายในหมัดเดียว นั้น การสะท้อนแทบไม่มีผล เพราะสะท้อนมันมีดีเล ครับ

zaizer

• Newbie
  • *
โหดจริงๆ ชาป ส่วนตัวไม่ติดใจเรื่องดาเมจ+ยิงรัวเท่าไหร แต่ติดใจตรงระยะยิง น่าจะจำกัดแค่30หรือ35พอ เกินกว่านี้ไม่ไหว

CS.

• ได้แต่ขอโทษ
  • Newbie
  • *
  • ความผิด
ทําไมชาปโหดเกินไป สู้ไม่ได้เลย  g#043

P'B&N'M FOREVER

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
ทําไมชาปโหดเกินไป สู้ไม่ได้เลย  g#043
โหดตรงไหนเหรอแพ้เยอะแยะเลยนะนี่คนเขาไม่ร้องกันแล้วนะแล้วนี่เล่นอาชีพไรแพ้ชาปมาละถึงมาร้องอีกละ woon_huh
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน