GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 29 มิถุนายน 2554 มีรายละเอียดดังนี้

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ทำมัยไม่ แข้ไข บั๊ก ด้วยล๊ะฮ๊ะ !!! —> ( ถ้าแก้ไขแล้ว ได้โปรดเปิดรีสกิล/สเตตัส ฟรี ด้วย นะครับ =-=" )[/color]

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ไอเทมโซลไม่เข้าร้านมั้ง โรลจริง ตั้งร้านจะขายของ ตั้งไปจะ 10 รอบและ  woon_shock

Asura Dragon

• Jr. Member
  • **
ช่วยตรวจสอบหน่อยครับ

702 แพทไม่ผ่าน
เอาเก่ามาลงยังไม่ผ่าน ต้องเอาตัวที่แพทผ่านมาก็อปใส่

เข้าแล้วหลุด 5-6 รอบละครับ  G#007

อุ้ย

• **
ตอนนี้ทางทีมงานพบปัญหาในการอัพเดท

จึงต้องขอปิดเซิร์ฟเวอร์ปรับปรุงแก้ไขเพิ่มเติมเป็นเวลา 60 นาที โดยประมาณครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ  woon_cry woon_cry

Mu_Name

• Newbie
  • *
  • มู๋เนมเอง~

Mu_Name

• Newbie
  • *
  • มู๋เนมเอง~
ตอนนี้ทางทีมงานพบปัญหาในการอัพเดท

จึงต้องขอปิดเซิร์ฟเวอร์ปรับปรุงแก้ไขเพิ่มเติมเป็นเวลา 60 นาที โดยประมาณครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ  woon_cry woon_cry

woon_o_o woon_o_o woon_o_o

My NamE O.<!!
 สถานะ :: พักยก!!!!~  g#017 g#017 g#017

X-Burner

• Full Member
555555555  g#004

ยังไม่ได้เข้าเกม อิอิ เลยยังมะเสียรมตามเพื่อนๆ

ว่าแต่หมวกพรีเมี่ยมสุ่มมีไรบ้างแว ว่าจะซื้อซัก500  g#006

.

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา

60 นาที ไปนอนก่อนดีกว่า g#018
ถูกสอนให้โง่งมงาย