GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายชื่อผู้สมัครกิจกรรม Asura Battle Tournament Season1 Update

TAMA

• Sr. Member
ทางทีมงานขอชี้แจงรายละเอียดดังนี้

จากปัญหารายชื่อของผู้เล่นที่มีคุณสมบัติครบถ้วน แต่ไม่มีข้อมูลอยู่ในตารางรายชื่อ เกิดจากการรับส่งข้อมูลที่ผิดพลาดของระบบครับ

ขณะนี้ทีมงานได้อัพเดตรายชื่อเรียบร้อยแล้วครับ

ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

รายชื่อทีมที่มีคุณสมบัติครบถ้วนในการเข้าร่วม
กิจกรรม Asura Battle Tournament Season1

เซิร์ฟเวอร์ วุ้นดาวดึงส์

เซิร์ฟเวอร์ วุ้นสวรรค์

เซิร์ฟเวอร์ วุ้นใต้พิภพ

เซิร์ฟเวอร์ วุ้นอวตาร

ผมทราบดีว่าคงมีเพื่อนๆหลายๆท่านที่สมัครเข้ามาแล้วแต่ไม่มีรายชื่อในประกาศนะครับ ขอชี้แจงดังนี้ครับ

1.เมื่อหัวหน้าปาร์ตี้สมัครตั้งทีมแล้ว และเพิ่มชื่อเหล่าสมาชิกแล้วแต่ลูกทีมไม่มากดยอมรับเข้าร่วม (ตรงนี้ทางทีมงานขอตัดสิทธิ์ครับ)

2.สมัครเข้ามาแล้ว แต่ไม่ครบ 5 ท่าน (ตรงนี้ทางทีมงานขอตัดสิทธิ์เช่นกันครับ)

ซึ่งมีหลายทีมครับที่เป็นเช่นนี้ ทางทีมงานจึงจำต้องตัดสิทธิ์ครับ เพราะไม่ครบตามคุณสมบัติที่ทีมงานกำหนดไว้ครับ

ถรั่วซ์

• Jr. Member
  • **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า

.P a t c h a :)

• Full Member
คะ ^^ ก็ว่ารายชื่อหายไปไหน หุหุ
 #038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

•CHamp•

• Jr. Member
  • **
  • SweetMine
ใครไม่พอใจกับกฎกติกาของ จีเอมเขา Bye ได้นะคับยังทัน
woon_5555 woon_5555

.P a t c h a :)

• Full Member
#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019