GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายชื่อผู้สมัครกิจกรรม Asura Battle Tournament Season1

TAMA

• Sr. Member
รายชื่อทีมที่มีคุณสมบัติครบถ้วนในการเข้าร่วม
กิจกรรม Asura Battle Tournament Season1

เซิร์ฟเวอร์ วุ้นดาวดึงส์

เซิร์ฟเวอร์ วุ้นสวรรค์

เซิร์ฟเวอร์ วุ้นใต้พิภพ

เซิร์ฟเวอร์ วุ้นอวตาร

ผมทราบดีว่าคงมีเพื่อนๆหลายๆท่านที่สมัครเข้ามาแล้วแต่ไม่มีรายชื่อในประกาศนะครับ ขอชี้แจงดังนี้ครับ

1.เมื่อหัวหน้าปาร์ตี้สมัครตั้งทีมแล้ว และเพิ่มชื่อเหล่าสมาชิกแล้วแต่ลูกทีมไม่มากดยอมรับเข้าร่วม (ตรงนี้ทางทีมงานขอตัดสิทธิ์ครับ)

2.สมัครเข้ามาแล้ว แต่ไม่ครบ 5 ท่าน (ตรงนี้ทางทีมงานขอตัดสิทธิ์เช่นกันครับ)

ซึ่งมีหลายทีมครับที่เป็นเช่นนี้ ทางทีมงานจึงจำต้องตัดสิทธิ์ครับ เพราะไม่ครบตามคุณสมบัติที่ทีมงานกำหนดไว้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2011, 12:53:55 โดย จีเอ็มทามะ »

L-Nightiiz

• Aqualistz-..!
  • Newbie
  • *
  • K'Sant
ช่วยดูทีม ส่วนเกิน ของอวตารหน่อยครับตัวละคร _Next-  เวลก็ถึงนะครับ ทำไมไม่ได้เข้า

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• Jr. Member
  • **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
ช่วยดูทีม ส่วนเกิน ของอวตารหน่อยครับตัวละคร _Next-  เวลก็ถึงนะครับ ทำไมไม่ได้เข้า

ใช่ครับ
ลองเช็คดีแล้วหรอ

แล้วผมเวล 89 นะ ไม่ใช่ 84 ผิดรึเปล่าข้อมูล
10 ขวบครับ อยู่ป.6

CacAloz

• Full Member

ใช่ครับ
ลองเช็คดีแล้วหรอ

แล้วผมเวล 89 นะ ไม่ใช่ 84 ผิดรึเปล่าข้อมูล

ระบบนั้นจดจำ LV ของผู้เล่น ในการสมัครเข้ามาตอนแรกนะครับ  woon_yes
ถ้าผู้เล่นมีการเก็บ LV ตัวละครนั้น LV ย่อมออกมาไม่ตรงแน่นอนครับ woon_yes

CacAloz

ผู้เล่นไม่ได้ทำการเข้าไปกดตอบ "ตกลง" เข้าการแข่งขันนะครับ หลังจากปิดรับสมัครการแข่งขันระบบจะตัดผู้เล่นที่ไม่ทำการตอบตกลงออกจากการสมัครนะครับ

L-Nightiiz

• Newbie
  • *
  • K'Sant

ผู้เล่นไม่ได้ทำการเข้าไปกดตอบ "ตกลง" เข้าการแข่งขันนะครับ หลังจากปิดรับสมัครการแข่งขันระบบจะตัดผู้เล่นที่ไม่ทำการตอบตกลงออกจากการสมัครนะครับ
คนนี้เค้ากดครับกดพร้อมๆกับผมผมดูก็เหนอยุว่าอยู่ในทีม

L-Nightiiz

• Newbie
  • *
  • K'Sant

คนนี้เค้ากดครับกดพร้อมๆกับผมผมดูก็เหนอยุว่าอยู่ในทีม

นี้ครับหลักฐาน

ป ล รุปนี้เปนรุปก่อนมีการเปลี่ยนตัว

TAMA

• Sr. Member

ทีมงานจะสอบถามกับฝ่ายที่ดูแลระบบให้ครับ

L-Nightiiz

• Newbie
  • *
  • K'Sant

ทีมงานจะสอบถามกับฝ่ายที่ดูแลระบบให้ครับ
ครับ ขอบคุณมาก

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา
ทีมงานเข้ามา ตรวจเชคในกระทู้เปลี่ยนรายชื่อทีม ผู้เล่นทีครับ เนื่อกจาก เราได้ทำเรื่องย้าย ตัวละคร 4 จากทีม O ว ๓ า S Army ไปทีม • O ว ๓ า S •

แล้ว นำตัวละคร -II_-Bis-_II- ไปเข้าทีม - D o m ! n i c แล้วนะครับ ทำไม ยังมีชื่อตกค้าง อยู่ ทั้งๆ ที่ควรจะเป็น ตัวละคร -1- ที่ย้ายเข้าทีม

O ว ๓ า S Army มาใหม่ สิครับ ลองตรวจเชคดูใหม่อีกทีครับ เพราะตอนนี้ สับสนไปหมดแล้วว่า ใครอยู่ทีมไหน

CacAloz

รายชื่อที่ผู้เล่นร้องขอการเปลี่ยนตัวละครเข้าแข่ง ABT SEASON 1 จากกระทู้ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=5106.0

ในตรารางรายชื่อที่แสดงให้ผู้เล่นเห็นนั้น เป็นตารางรายชื่อการสมัครก่อนจะมีการประกาศให้สามารถเปลี่ยนตัวละครเข้าแข่งขัน ABT SEASON 1 ครับ รายชื่อจึงยังไม่มีการอัพเดท

วันแข่งจริงทีมที่มีการยื่นเรื่องขอเปลี่ยนตัวละครนั้น ก็ให้พาผู้เล่นตามรายชื่อที่ขอเปลี่ยนมาแข่งขันตามปกติเลยนะครับ ทางทีมงานนั้น ได้มีการรวบรวมรายชื่อการเปลี่ยนไว้เรียบร้อยแล้ว จะมีการเช็คกันในวันแข่งนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 00:42:35 โดย จีเอ็มเปเป้ »

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา
รายชื่อที่ผู้เล่นร้องขอการเปลี่ยนตัวละครเข้าแข่ง ABT SEASON 1 จากกระทู้ http://forum.gameindy.com/index.php?topic=5106.0

ในตรารางรายชื่อที่แสดงให้ผู้เล่นเห็นนั้น เป็นตารางรายชื่อการสมัครก่อนจะมีการประกาศให้สามารถเปลี่ยนตัวละครเข้าแข่งขัน ABT SEASON 1 ครับ รายชื่อผู้ทีมเล่นจึงยังไม่มีการอัพเดท

วันแข่งจริงทีมที่มีการยื่นเรื่องขอเปลี่ยนตัวละครนั้น ก็ให้พาผู้เล่นตามรายชื่อที่ขอเปลี่ยนมาแข่งขันตามปกติเลยนะครับ ทางทีมงานนั้น ได้มีการรวบรวมรายชื่อการเปลี่ยนไว้เรียบร้อยแล้ว จะมีการเช็คกันในวันแข่งนะครับ

ขอบคุณมากครับ  ที่ช่วยไขข้อสงสัย

CacAloz

ครับผม แต่ถ้ารายชื่อไม่ตรงตามที่ขอเปลี่ยน หรือ มาขอเปลี่ยนวันแข่งจริงนั้นจะไม่สามารถแก้ไขได้นะครับ ตัดสิทธิในการแข่งทันที   woon_sunny