GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 5 ตุลาคม 2554

3eCausez

• Full Member
หึหึ นู99เทพไปไหม หน้าไม้99 เรียกอะไรดีหว่า
นู99 มันแรงพอๆกับศรกัมปนาทเลยนา เจอเปิดเกราะจุดตายตามด้วยอันนี้ เรียกว่ากัมปนาทดีๆนี่เอง g#020
เเล้วไงครับ จะให้ชาปมันเก่งบ้างไมไ่ด้เลยหรือ??

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
หึหึ นู99เทพไปไหม หน้าไม้99 เรียกอะไรดีหว่า
นู99 มันแรงพอๆกับศรกัมปนาทเลยนา เจอเปิดเกราะจุดตายตามด้วยอันนี้ เรียกว่ากัมปนาทดีๆนี่เอง g#020
เเล้วไงครับ จะให้ชาปมันเก่งบ้างไมไ่ด้เลยหรือ??
จิตศรสลายระเบิดมันก็เก่งละครับพี่เมฆ #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

3eCausez

ชาปมันอ่อนเเอจะตายครับ เเค่ทําให้c3มันเก่ง+อาวุธเเรร์มันดีๆหน่อยคงไมไ่ด้เกินไปหรอกครับ เเล้วนุ99 จะมีสักกี่คนทีมีครับ

• ชิชิชิ
ชาปมันอ่อนเเอจะตายครับ เเค่ทําให้c3มันเก่ง+อาวุธเเรร์มันดีๆหน่อยคงไมไ่ด้เกินไปหรอกครับ เเล้วนุ99 จะมีสักกี่คนทีมีครับ
ผมว่าอาวุธมันยังไม่ใช่ข้อสรุปหรอก
รอดูเกราะแรร์ก่อนสิ จะได้ข้อสรุป ไหนยังมีรองเท้าแรร์ ผ้าคลุมแรร์อีก g#016
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

routeboy

ลองไปดูอาวุธทั้งหลายของชาร์ปกับเทรครับ แล้วเทียบว่าอาชีพไหนดีกว่า

Vt_Valentine

• Jr. Member
  • **

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ของวิ ขั้นเทพ

ของเบอสิ

ดูดเข้าหาตัว แต่ตีวืด

ไม่เพิ่มพลังโจมตี

ไม่เพิ่มไรซักอย่าง

เมียน้อยชัดๆที่เล่นวิ

• ชิชิชิ
คทาวอร์ล็อคใส่ได้ครับ g#015
แต่จะมีสักกี่คนน้ออออออ #038

thegodfather

• Newbie
  • *
จาก.....นูแร 99
ปกติชาปก็แม่นสุดๆอยู่แล้ว เพิ่มแม่น 250 นี่ไม่รู้จะถูกใจชาวชาปแค่ไหน แต่ที่แน่ๆเพิ่มโป๊ะมาอีก 10% นี่ +กับสกิลจากแรไอเท็มที่มีระยะการใช้งานนานพอดู
ถ้าผมเล่นชาปนี่คงยิ้มแก้มปริ g#004

แต่อยากจะถามว่า......
เรื่องคุณสมบัติแรไอเท็มพักหลังมานี่ ทีมงานไม่มีการให้ผู้เล่นทดสอบก่อนเอาลงเลยนะครับ (มองอีกมุมนึงก็ดีที่ทะยอยลงครั้งละมากๆ ใครได้ความสามารถดีก็ดีไป ถ้ามันแย่ก็ตรงกันข้าม)
อย่างพวกหอกแร99  ดาบเล็ก/ใหญ่99 ที่คนบ่นๆกันไม่ทราบว่าจะมีการปรับความเหมาะสมของความสามารถอาวุธระดับ99 ชิ้นดังกล่าว
หรือชิ้นอื่นๆที่เพื่อนๆคิดว่ามันไม่เหมาะสมกับความสามารถไหมครับ

กรุณาตอบด้วยจ๊ะทีมงาน

ฮยอน.

• เราต้องการเงินแะลเงิน
รอแร่วอ 90  รีบเอาลงนะ

อยากได้ที่ไม่ใช่ของแร่ เป็นเสื้อ เพิ่มเลือดสำหรับวอจัง  g#021
สวัสดีเจ้า         

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member

ตอนนี้อาจมีไม่กี่คนที่มีแรเทพๆ  แต่อีกหน่อย รอดรอบจากบอสคงมีกันเยอะขึ้น ถึงเวลานั้นอันไหนที่มันเทพๆเกิน  ที่ว่าเกินนี่คือ เกินกว่าแร ระดับเดียวกันของอาชีพอื่นๆ จนเห้นถึงความแตกต่างกันมาก  ไม่ได้เจาะจงอ้างแต่ธนูนะ ไม่ว่าจะอันไหน ทีมงานเขาก้บอกแล้วว่าจะปรับอีกได้ในอนาคต และอนาคตมันเยอะขึ้น ก็เตรียมใจเผื่อไว้บ้างนะคร้าบท่านผู้ชม  #038 #038