GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ การแก้ไขบั๊ก ชื่อสมาคม

CacAloz

• Full Member
สวัสดีครับเพื่อนๆ ในส่วนของการแก้ไขบั๊กชื่อสมาคมนั้น พบข้อผิดพลาดบางอย่าง ในการแก้ไขข้อผิดพลาดของชื่อสมาคมที่ไม่แสดงผลตัวอักษรพิเศษ ทางทีมงานจะทำการเลื่อนการอัพเดทไปก่อนนะครับ จะอัพเดทให้เพื่อนๆ ในวันที่ 21กันยายน 2554

ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะครับ จึงแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2011, 14:14:42 โดย จีเอ็มโชโนคาเงะ »

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
งืมๆ  แล้วถ้ามันเป็นแบบนี้อยุถ้ามีคนจะตั้งกิลชื่อเหมือนมันจะได้ไหมคับ
เช่น

กิล  DG%DE    แต่มันบัคกลายเป้นกิล DG~DE
เมื่อเป็นแบบนี้อยู่   แล้วมีคนตั้งชื่อกิลว่า  DG%DE  จะสามารถตั้งได้ไหมคับ

ICE_TANATTHEP_ICE

• Jr. Member
  • **
 g#031จีคัฟ มีช่องสนทนาพันธมิตรแล้วน่าจะมีดูสมาคมของพันธมิตด้วยนะว่ามีใครออนอยู่มั่ง g#031

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
g#031จีคัฟ มีช่องสนทนาพันธมิตรแล้วน่าจะมีดูสมาคมของพันธมิตด้วยนะว่ามีใครออนอยู่มั่ง g#031

ผมจะลองนำไปเสนอดูให้นะครับ woon_o_o
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

.P a t c h a :)

g#015 g#015 g#015

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019