GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 7 กันยายน 2554

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
มะไหร่ผอบผมจะไม่โดนรังแกจากม่อนเตอร์ซะทีคับ

Jay_Freedom

• Jr. Member
  • **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3
<span class=\"bbc_size\">1. แก้ไขระบบคู่หู ดังนี้<br />
    - ปรับให้ผอบไม่สามารถโยนลงพื้นได้<br />
    - ปรับให้สามารถขายผอบให้ NPC ได้<br />
    - ปรับให้การตั้งร้านรับซื้อผอบ ผอบที่จะนำมาตั้งรับซื้อได้นั้นต้องเป็นผอบที่ไม่ผ่านการใช้งานมาก่อน<br />
    - ปรับให้ผอบที่ไม่ผ่านการใช้งานนั้นซ้อนกันได้ เมื่อเพื่อนๆ เปิดใช้จะถูกแยกออกมาอัตโนมัติครับ    <br />
    - แก้ไขข้อผิดพลาดในเลเวลของผอบจากการฝากเข้าคลัง<br />
[/quote]

แล้วยังเดลได้อยู่มั้ย อยากให้ชี้แจงละเอียดหน่อยนะจ๊ะ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ปรับแบบนี้ผอบน่าจะดรอปง่ายขึ้นบ้างนะ  เพราะผอบที่ใช้แล้วขายต่อให้ใครก็ไม่ได้ต้องโยนnpcอย่างเดียว รึไม่ก็ให้มีการรีสกิลผอบนะ เฮ้อ...

เค้าปรับแค่รับซื้อ แต่ขายไม่ได้ปรับ อ่านดีๆดิ  g#015

ฮยอน.

• Sr. Member
  • เราต้องการเงินแะลเงิน
ปรับแมร่งอยู่นั้นแหละ ผอบ! น่าเบื่อ
สวัสดีเจ้า         

Jay_Freedom

• **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3
ปรับแบบนี้ผอบน่าจะดรอปง่ายขึ้นบ้างนะ  เพราะผอบที่ใช้แล้วขายต่อให้ใครก็ไม่ได้ต้องโยนnpcอย่างเดียว รึไม่ก็ให้มีการรีสกิลผอบนะ เฮ้อ...

เค้าปรับแค่รับซื้อ แต่ขายไม่ได้ปรับ อ่านดีๆดิ  g#015

จ้า โล่งใจละ

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ออกไอเทมนี้เลยคับ
รับรองเข้าถึงตัวพวกสายเวท สายยิงไกลได้แน่นอน  g#004 g#004

โกยแน่บบบบบบบบ  g#022 g#022

มันคือ ไอเทม อะไรอ่าครับ...จ๊ากผมอยู่หลังเขาไม่รู้จัก...งุงิงุงิ  woon_shock

ผมก็ไม่รู้จัก เหมือนกัน มันคืออะไรน่ะ  g#033

มันทำให้ Blink (Teleport) ไปยังที่หมายได้ทันทีครับ กำลังคิดอยู่ว่าจะยัดใส่ไอเทมชิ้นไหน 5555+  woon_555
ใส่ดาบเก๊ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

eaticenice

• misowXD
  • Newbie
  • *
    • Finest Сasual Dating - Genuine Females
ทำไมเอาผอบเข้าคลังไม่ได้อ่ะครับ  หรือว่า จะแก้เรื่องนี้ด้วย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทำไมเอาผอบเข้าคลังไม่ได้อ่ะครับ  หรือว่า จะแก้เรื่องนี้ด้วย

ประกาศ : ปิดปรับปรุงการฝากผอบที่อาคาเดมี !!( ชั่วคราว )
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

บ้ากาม

• **
ของแรร์น่าจะมีขายเป็นเงินโซลบ้าง แพงเราก็ไม่ว่าหรอกนะ แต่อยากให้มีบ้าง

nightjusmin

ของแรร์น่าจะมีขายเป็นเงินโซลบ้าง แพงเราก็ไม่ว่าหรอกนะ แต่อยากให้มีบ้าง

เปิดเซอร์ฟเถื่อนเลยมั๊ย
 g#015 g#015 g#015

meme_a

• **
  • รักนะ OnLy
คือ ตอนนี้ยังฝากผอบเข้าคลังไม่ได้ใช่ไหมคะ เลยอยากถามว่าไอ้ผอบที่มันอยู่ในคลังยุแล้วโดยที่ไม่ได้เอาออกจากคลังก่อนที่
จะถูก งดฝากอ่ะ มันสามารถถอนออกได้ไหม(ตอนนี้ถอนออกไม่ได้) แล้วมันจะมีผลอะไรกับตัวผอบไหมอ่ะ
ถ้าเกิดผอบสกิลหายถึงกับร้อง g#043 ลิง เพิ่มป้องกัน โชค ของนู๋ woon_cry

รักเธอเสมอไม่เคยลืม

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เกี่ยวกับร้านขายของครับ บ้างครั้งเวลากดขายของไปชิ้นหนึ่ง แล้วจำนวนของที่รับจากร้านมันจะหายไป(หมายถึงของอย่างอื่นชนิดอื่นที่เรายังม่ะได้กดขาย)จากรายการอ่ะ ต้องกดปิดแล้วกดเข้าไหม่ถึงเห็น ตรงนี้แก้ไขด้วยครับ จะได้ม่ะต้องกดเข้าหลายรอบเวลาจะขายหลายๆอย่าง
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
เข้าเกมมะได้อะ woon_cry g#043 g#043

ก่อนอื่นต้องขออภัยในความไม่สะดวกครับ สำหรับเพื่อนๆที่เกิด Error ขึ้น  ซึ่งในส่วนนี้ทางทีมงานรับทราบและกำลังร่างกระทู้วิธีแก้ปัญหาให้ผู้เล่นอยู่ครับ  g#043
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า