GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ!! พบกับไอเทมตีบวกสุดเจ๋งได้ที่นี้

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ

เพื่อนๆ เคย เบื่อ ท้อ เครียด กับการตีบวกแล้วยศลดของหายบ้างมั้ย ปัญหาเหล่านั่นจะหมดไป เมื่อได้เจอกับ "ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%"
ไม่ว่าเพื่อนจะตีไม่ติด ยศก็ไม่ลด ของก็ไม่หาย แค่มี "ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%" นี้  ใบประกัน ก็ไม่จำเป็น

หน้าตาของ "ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%"
ไม่ว่า เพื่อนๆ จะอัพเกรดติดหรือไม่ติดยศและไอเทมของเพื่อนๆ จะยังอยู่ แต่ค้อนนี้ก็จะหายไป

วิธีใช้ที่แสนง่าย ไอเทม + ดีเบี่ยม +ค้อน แค่นี้ก็เรียบร้อย

ระยะเวลาเริ่มขายรอบแรก!! วันที่ 7 กันยายน - 21 กันยายน 2554 ครับ

สงวนราคาที่ 7900 โซล เพื่อนๆก็สามารถเป็นเจ้าของได้

เพื่อนๆสามารถหาซื้อได้ที่ เลยครับ

หมายเหตุ เบื้องต้นในช่วงแรกนี้ทางทีมนงานได้มาจำหน่ายเพียง 2 สัปดาห์ก่อนนะครับ และจะนำกลับมาให้เพื่อนๆได้เป็นเจ้าของอีกครั้งนั้นตามความเหมาะสมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2011, 13:16:48 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
ใช้ได้กี่ครั้ง
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

manoppts

• Newbie
  • *
 g#013  ดูระดับที่ต้องการสิครับ 999      มันยังไงกันแน่ ผมเวล 97 จะใช้ได้ไหม งง    g#020 g#033

~๐ Ryan ๐~

Nidhoggr

• **
  • วันวานกำลังกลับมา

-_panda_-

ไอเทมนี้ ดึงเงินเข้ากระเป๋าบริษัทบานแน่ๆ  g#011 g#011 g#011 g#011
   ถ้าจะให้ดี เอาใบ+100 กับ 200 มาด้วยน่ะ รวยเละ   g#008 g#008 g#008 g#008

ExSkyZs & dek_noy

• **

shinichi

• ♥ จะมีเพียงแต่เธอ รักเธอเสมอ ♥

เข้น้อย

• **
  • วุ้นหน้าหนังสือเซิร์ฟเวอร์

-:@NinEOliveR@:-

• Newbie
  • *
  • การ"โกหก"ก็คือ"มายากล"ที่ทุกคนสามารถ"เเสดง"ได้

Liánhuā

เพื่อนๆ เคย เบื่อ ท้อ เครียด กับการตีบวกแล้วยศลดของหายบ้างมั้ย ปัญหาเหล่านั่นจะหมดไป เมื่อได้เจอกับ "ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%"
ไม่ว่าเพื่อนจะตีไม่ติด ยศก็ไม่ลด ของก็ไม่หาย แค่มี "ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%" นี้  ใบประกัน ก็ไม่จำเป็น

หน้าตาของ "ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%"
ไม่ว่า เพื่อนๆ จะอัพเกรดติดหรือไม่ติด ค้อนนี้ก็จะหายไป

วิธีใช้ที่แสนง่าย ไอเทม + ดีเบี่ยม +ค้อน แค่นี้ก็เรียบร้อย

ระยะเวลาเริ่มขายรอบแรก!! วันที่ 7 กันยายน - 21 กันยายน 2554 ครับ

สงวนราคาที่ 7900 โซล เพื่อนๆก็สามารถเป็นเจ้าของได้

เพื่อนๆสามารถหาซื้อได้ที่ เลยครับ

หมายเหตุ เบื้องต้นในช่วงแรกนี้ทางทีมนงานได้มาจำหน่ายเพียง 2 สัปดาห์ก่อนนะครับ และจะนำกลับมาให้เพื่อนๆได้เป็นเจ้าของอีกครั้งนั้นตามความเหมาะสมครับ
    ว๊าวววววว ~~  woon_love woon_love
remembering the joy and sorrow that we passed throng.