GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 20 กรกฎาคม 2554

.P a t c h a :)

• Full Member
g#017 g#017 g#017

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

หยาดน้ำค้าง

• Newbie
  • *
แล้วๆๆ  สกิลหยุดเวลาเมื่อไหร่จะแก้ละ

แล้วๆๆ  เทรพรางค้างเมื่อไหร่จะแก้ละ

แล้วๆๆ  แอสพันทมิตรแห่งเงาเมื่อไหร่จะแก้ละ

แล้วๆๆ บลาๆๆ
เทรพรางค้างอะไรหว่า ไปอ่านๆดีนะ ไม่ใช่อ่านไม่จบละมาพิมพ์มั่วๆอะ

นั่นสิ ผมล่ะ งง เทรพรางแล้วค้างยังไงหว่า g#025
เล่นเทรทั้งเซิฟหลักเซิฟทดสอบ ใช้พรางไม่เคยจะค้างซักที
ไปใช้เอาท่าไหนคับ ถึงได้ค้างจนต้องมาโวยเนี่ย
เป็นเอง เจอเองจริงๆ หรือโวยตามกระแสคับ

กลมกลืนธรรมชาติ + ใช้สกิล = ค้างชั่วระยะหนึ่ง
อ่านคำอธิบายมันมั่งก็ดีนะคะ  g#004 g#004 g#004

หยาดน้ำค้าง

• Newbie
  • *
แล้วๆๆ  สกิลหยุดเวลาเมื่อไหร่จะแก้ละ

แล้วๆๆ  เทรพรางค้างเมื่อไหร่จะแก้ละ

แล้วๆๆ  แอสพันทมิตรแห่งเงาเมื่อไหร่จะแก้ละ

เทรพรางค้างอะไรหว่า ไปอ่านๆดีนะ ไม่ใช่อ่านไม่จบละมาพิมพ์มั่วๆอะ

นั่นสิ ผมล่ะ งง เทรพรางแล้วค้างยังไงหว่า g#025
เล่นเทรทั้งเซิฟหลักเซิฟทดสอบ ใช้พรางไม่เคยจะค้างซักที
ไปใช้เอาท่าไหนคับ ถึงได้ค้างจนต้องมาโวยเนี่ย
เป็นเอง เจอเองจริงๆ หรือโวยตามกระแสคับ

กลมกลืนธรรมชาติ + ใช้สกิล = ค้างชั่วระยะหนึ่ง
อ่านคำอธิบายมันมั่งก็ดีนะคะ  g#004 g#004 g#004
ที่เค้าว่าเด็กไทยอ่านหนังสือเฉลี่ยวันละ 3 บรรทัด ท่าจะจริงเนอะ #038

TOM-HUP-

• Newbie
  • *
  • ชื่อ อะตอม คับโผ้มมม !!!

Spondzii'

• Newbie
  • *
อัพเดทเวลาไหนคะ ?
เห็นใครๆ เค้าก็ทำ "แพลงกิ้ง" เราก็อยากให้เธอ "นอนนิ่งๆ"
อยากจะทำ "แพลงกิ้ง" บนตัวเธอ 555555555555 เสื่อมมมม

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

มันเป็นระยะหน่วงครับ กระทู้อื่นในเรื่อยเแื่อย นรก ทำยังกะนักปราชญ์ พอกระทู้ตัวเองทำผิดไหงหายหน้าครับ

แล้วไม่ต้องมาขอโทดนะครับถ้าไม่เตมใจปล่อยไปเรื่อยๆครับเดี๋ยวก้อซา

woon_o_o woon_o_o

มันเป็นระยะหน่วงครับ กระทู้อื่นในเรื่อยเแื่อย นรก ทำยังกะนักปราชญ์ พอกระทู้ตัวเองทำผิดไหงหายหน้าครับ

แล้วไม่ต้องมาขอโทดนะครับถ้าไม่เตมใจปล่อยไปเรื่อยๆครับเดี๋ยวก้อซา

ผมส่งไปเขาบอกว่า

คะ กำลังแก้ไขอยู่

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **

ไหนหลักฐาน

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ถ้าพรางแล้วใช้สกิลค้าง กลับไปอ่านข้อมูลสกิลใหม่ หรือขี้เกียจอ่านอยากใช้แบบไม่มีสะดุด? g#040
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?
แก้เชี่ยไร มันไม่ใช่บัค ยังได้เรื่อยๆเลยเน้อ เหอๆ

eaticenice

• misowXD
  • Newbie
  • *
    • Finest Сasual Dating - Genuine Females
แล้ว เควสนักล่าที่ 40 ทำไมตีวุ้นน้ำแข็งเกิน 40 ตัวแล้ว  แต่ส่งไม่ได้อ่ะ g#024 g#024 g#024 g#024

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า
นี่ ๆ คุนพี่ GM ครับแล้วบัคสกิลพรางตัวของ แอสซาสซิ ล่ะครับ ? แก้อ้ะยังเอ่ย ?
แล้ว ๆ การงาน นักเล่นแร่ แปลธาตุอ้ะครับ มะไหร่จะมีอ่าครับ ?
แล้ว ๆ ทำมัยต้องปรับไม่ให้ ตีบวก ดีเบี้ยมสีเขียวบุตรแห่งพลังชีวิต ไส่รองเท้า ได้ ล่ะครับ ไม่เข้าจัย ?
แล้ว ๆ ก็ ( อะไรนิมีแต่คำว่า แล้ว ๆ ) ตรงรูป วุ้นอสุรา หน้าวาปอะครับ ทำมัยไม่ทำรูปที่ หน้าวาปรถไฟไต้ดินด้วยอ่าครับ ? ตรงแมพ แกรนผอเรด อ่าครับตรงรถไฟอ่าครับมันมิมี รูปวุ้นอสุรา รุยนินาครับ แล้ว ๆ บางที่ก็มิมีรูปวุ้นอสุรา ยางที่มีแต่ก็ ไช้สกิลได้ แล้วก็ บางที่นะไม่มีรูปวุ้นอสุราแต่ไช้สกิลไม่ได้ซะงั้น
?!!
  g#001 g#001 g#001
g#001 g#001 g#001 g#001
g#006
แล้วๆๆ ทำไมเปล่ียนแอสโดนตีดอกเดียวต้องเด้งด้วยอ่าครับ ?
แล้วๆๆ ทำไมถึงไม่ให้ฝากผอบกับมอนส์เตอร์การงานอ่าครับ ?
แล้วๆๆ เมื่อไหร่จะซ่อมเซฟตี้โซนได้อ่าครับ ?
แล้วๆๆ เมื่อไหร่จะถมที่ตรงที่ยังไม่ถมเสร็จอ่าครับ ?
แล้วๆๆ เมื่อไหร่จะจัดมหาสงครามชิงปราสาทอีกรอบอ่ะครับ
 g#006 g#006
แล้วๆๆ ทำไมผอบที่บอกว่าปรับให้ตายยากขึ้นถึงเหมือนเดิมอ่ะ
แล้วๆๆ เมื่อไหร่จาทำเซิร์ฟให้ไม่แลคซะทีอ่ะ
แล้วๆๆ ผมว่าหาอาชีพใหม่ หน่อยนะ จะได้ก้าวหน้า

แล้วๆๆ เมื่อไหร่ของแรจะมีความสามารถ 3 ปีแล้วนะ
แล้วๆๆ แผ่นวิญญาณที่ดรอป 5ดาว เมื่อไหร่จะมีประโยชน์
แล้วๆๆ เมื่อไหร่เผ่าอสุราเมื่อไหร่จะเล่นได้
แล้วๆๆ ศึกทองคำขาวหายไปไหน

เอ่อ ช่าย ๆ เห้นด้วยอย่างสูงทุกข้อความ น๊าครับ :D —> ( ทำมัยต้อง แล้ว ๆ ตามผมด้วยอ่าครับ ? แต่ก็มิเปงรายตลกดี อิอิ )
แล้ว ๆ ถะมัยแก้ไขปัญหาไหม่ ๆ แต่มิแก้ไขปัญหาเก่า ๆ มีงรุยอ่าครับ ? น้องเอมิเข้าจัยรุยน๊าครับนิ..
นินิ น้องเอเห็นด้วยกับ อาชีพไหม่น๊าครับ :D

-.Replay.- ขอเสนอ อาชีพไหม่ !! ( เซิฟสวรรค์ )
ชาร์คเมจิเตอร์ชูต !! ( เป้นอาชีพคราส 2 ที่พัฒนามาจากคาเดท )
เป็นอาชีพที่ไช้อาวุธในระยะ กราง
อาวุธคือ ปืนถุงมือ ☼—> เป็นปืนผสมกับถุงมือ
สกิล ดังนี้
1.สกิล ความชำนานปืนถุงมือ ( มี 10 ระดับ )
รูปแบบ ติดตัว
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ
ความสามารถ
เพิ่มอัตราโป๊ะแย๊ะ 1.00 % ต่อ 1 ระดับ เพิ่มอตราโจมตีสูงสุดและต่ำสุด 100 % ต่อ 1 ระดับ เพิ่มแม่นยำ 10 ต่อ 1 ระดับ เพิ่มป้องกัน 50 ต่อ 1 ระดับ
ระดับ 1 พิ่มอตราโจมตีสูงสุดแระต่ำสุด 10 %  เพิ่มแม่นยำ 10 พิ่มป้องกัน 50 ( ก้เพิ่มขึ้นแบบนี่ไปเรื่อย ๆ อะ ดับ 1 เพิ่มแม่น 10 ดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 10 )

2 สกิล ยิงประนีต ( มี 5 ระดับ )
รูปแบบโจมตี 1 เป้าหมาย
ต้องการ ต้องไส่ ปินถุงมือ ไช้ MP 25
ระยะหลังไช้ 4 วินาที
ความสามารถ
โจมตีไส่เป้าหมายอย่างแรง มีโอกาศ 2 % ที่จะโจมตีแรงขึ้นอีก 741 %
ระดับ 1 พลังโจมตี 500 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 500 % เพิ่มไปอีก 500 % ต่อ 1 ระดับ )

3 สกิล เล็งยิงรอบตัว
รูปแบบ โจมตีรอบตัวผู้ไช้
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ ไช้ MP 25
ระยังหลังไช้ 4 วินาที
ความสามารถ โจมตีรอบตัวผู้ไช้ในรัศมี 7 ช่อง และมีโอกาศ 21 % ที่จะเท่าให้ผุ้ที่เดินไปจะติดสถานะเลือดออก
ระดับ 1 โจมตี 450 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 450 % เพิ่มไปอีก 450 % ต่อ 1 ระดับ )

4 สกิล ยิงต่อเนื่อง ( มี 5 ระดับ )
รูปแบบ เปิด/ปิด
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ ไช้ MP 50
ระยะหลังไช้ -
ความสามารถ เพิ่มความ ต่อเนื่อง ให้ผุ้ไช้
ระดับ 1 เพิ่มต่อเนื่อง 10 หน่วย ( ระดับ 2 ก็ 10 หน่วย เพิ่มไปอีก 10 หน่วย ต่อ 1 ระดับ )

5 สกิล ซิสเทม่า C A I
รูบแบบ เปิด/ปิด
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ ไช้ MP 35
ระยะหลังไช้ 2 วินาที
ความสามารถ ไช้โล่อันไหญ่ยักมาป้องกันการโจมตี มีโอกาศ 21 % ที่จะสะส่วนการโจมตีไปยังผู้ที่มาโจมตี 74 %
ระดับ 1 โอกาศ 2 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 2 % เพิ่มไปอีก 2 % ต่อ 1 ระดับ )

6 สกิล เราต้องเป็นผู้ชนะ ( มี 5 ระดับ )
รูปแบบ ติดตัว
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ
ระยะหลังไช้ -
ความสามารถ เพิ่มพลังโจมตีและพลังป้ิองกัน
ระดัีบ 1 เพิ่มโจมตี 74 % ป้องกัน 74 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 74 % เพิ่มไปอีก 74 % ต่อ 1 ระดับ )

7 สกิล นายต้องแพ้เราแน่ ( มี 5 ระดับ )
รูปแบบ โจมตี 1 เป่าหมาย
ต้องการ ต้องไส่ ปืนถุงมือ ไช้ MP 30
ระยะหลังไช้ 20 วินาที
ความสามารถ โจมตีไส่เป้าหมายอย่างแรง ด้วยพลังอันมหาสาร มีโอกาศ 10 % ที่จะไม่ติดระยะหลังไช้
ระดับ 1 พลังโจมตี 550 % ( ระดับ 2 ก็เพิ่มขึ้นอีก 550 % เพิ่มไปอีก 550 % ต่อ 1 ระดับ )

ซิสเทม่าCAIชื่อคุ้นๆ woon_555 woon_555 woon_555

Music_2 Chin'n Love Ae'e

• Newbie
  • *
  • รั ก แ อ้ ไ ป ต ล อ ด ก า ล
ของแรร์เวล90+ เท้าแรร์ มะไหร่จะประกวด งับ  g#006  g#006  g#006   g#006  g#006  g#006  g#006  g#006  g#006  g#006

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

อยากรู้จัง ว่าส่งเรื่องไปที่ใคร g#022
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Hamster

• **
แนวโน้มการอัพเดทน้อยจัง เพื่อนผมมันใกล้จะเลิกเล่นแล้ว  woon_cry woon_cry

ขออะไรใหม่ๆหน่อยจี  woon_angry woon_angry