GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 6 กรกฎาคม 2554

บุคคลทั่วไป · 105 · 35335

IiI_Dek_D_IiI

• Newbie
  • *
  • เดี๋ยวก็ ขย้ำซะหรอก
วันนี้ทั้งวันยังเข้าเล่นไม่ได้เลยติดแพท709
 woon_cry woon_cry woon_cry

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"

➹Pïñk_§µñg♡

• Jr. Member
  • **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"
ทำไมแพท706 โหลดไม่ได้คะ

หรือต้องลงเกมใหม่
มันขึ้นว่าอะไรเอ่ยครับ

ลองลงเกมส์ใหม่แล้วมันก็ยังขึ้นแบบนี้อ่ะคะ
ช่วยดูให้หน่อยนะคะ
วิธีแก้ไขเบื้องต้นลองเข้าไปในโฟนเดอร์เกมasura แล้วลองหาไฟล์ 709.giz ลบทิ้งครับ แล้วโหลดแพทเกมตามปกติครับ
แต่ถ้าไม่มีคงต้องลงใหม่จริงครับ  g#002 g#002

ขอบคุณค่ะ..โหลดใหม่หมดเลย
ยังรอดูผล g#002 g#002

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
 ของแรที่ อัพเดทใส่ความสามารถ ทำไมไม่ทำให้มันเสร็จ มันทีละอย่างไปเลย.... g#017 g#017

แล้ว การอัพเดท แต่ละสัปดาห์ ควรที่จะมีของแรร์อัพเดทสัปดาห์ละ 3-5 ชิ้นก็ยังดี  g#017 g#017

zZz_A_zZz

• Newbie
  • *
  g#046ครูอุ้ยครับ ผมได้ส่งไฟล์ตามที่ระบุไปแล้วอ่ะคับ ถ้ายังไงช่วยดูทีนะครับ  g#006  g#001  g#043  g#043 ผมส่งไปที่เมล์นี่ถูกต้องป่าวอ่ะคับ
   pj1bug@gameindy.com  -/l\- ขอบคุณมากคับ  g#046

IiI_Dek_D_IiI

• Newbie
  • *
  • เดี๋ยวก็ ขย้ำซะหรอก
เล่นได้สักที g#013

"ข้าไม่นับถือเทพองค์ใด ข้าไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่ข้าเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของข้าเท่านั้น"

ddin3225

• Newbie
  • *

Thanks: ฝากรูปThanks: ฝากรูป woon_angry woon_angry ยังไงก็ยังเล่นไม่ได้อ่ะ วุ้นเหินหาว เล่นผ่าน Facebook
ยังเล่นไม่ได้อ่ะ woon_cry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 17:57:58 โดย ddin3225 »

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า

jomrachun010

• Newbie
  • *
 woon_cry woon_cryชวยด้วยครับทำเควส หมวกนักเวสมืดกับเข็มกลัด ไม่ได้ เวล 54แล้ว ยังทำไม่ได้เลย ชวยที่ครับ  woon_cry woon_cry woon_cry

I'mbest

• Newbie
  • *
  • รู้ทั่งรู้ว่าเธอรักใคร
อยากได้ธีมสีน้ำเงินกลับมาคะ woon_cry woon_cry woon_cry
ลายเซ็นมีขนาดใหญ่เกินไป