GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการนับคะแนนอย่างเป็นทางการ "การเลือกตั้งนายกโลกอสุราสมัยที่1"

บุคคลทั่วไป · 39 · 15004

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• Full Member
  • `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥

kooploy

• Newbie
  • *
  • ◄↕☼↕► เรียกนู๋ว่าจีฮยอน ^^ ◄↕☼↕►
รู้ผลตั้งแต่นโยบาย รีสเตตัส-ทักษะ ของลุงเบนแล้วหล่ะ   555 g#037
[/quot]
คนที่เล่นเซิฟอวตารไม่มีใครรู้เรื่องเลย
มีส่วนน้อยที่รู้ว่าจะมีเลือกตั้งนายกอสุรา
เลยไม่ค่อยมีใครมาโหวต  woon_sunny woon_sunny

.P a t c h a :)

เปนไปตามที่คาดหวัง^^

g#004 g#004 g#004

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
จำนวนคนเลือก กับผู้มีสิทธิแตกต่างกันมาก การเลือกตั้งจะเป็นโมฆะไหมน้าาาฮ่าๆ  g#009 g#009

มันไม่ใช่เลือกจริงซะหน่อยจะได้ต้องดูเปอเซนต์ด้วย ไม่ได้เลือกใหม่อะไรงี้- -

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#008 g#008 g#008
         ยินดีต้อนรับนายกโลกอสุราสมัยที่1นะคับ....
         ทำงานสมัยแรกแจกค่าครองชีพคนละ2000โซลได้มั้ยคับนี่..ขายเสียงเผื่อสมัยหน้าด้วยไปเลย อิอิ...
                         g#031 g#031 g#031

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ข่าวด่วนๆๆ  ลุงเบนแจ้งมาว่าเนื่องจาก เพื่อนๆให้การยอมรับอย่างท่วมท้น เลยจะขอขยายเวลารีเซ็ตให้เพื่อนครับโดย

เปิดให้รีเซ็ตได้ตั้งแต่ วันที่ 8 ก.ค. 2554 ตั้งแต่เวลา 18.00น. ถึง วันพุธที่ 13 ก.ค. 2554 ก่อนปิดอัพเดตเซิร์พเวอร์ประจำสัปดาห์นะครับ

รีบใช้สิทธิ์นะครับ เพราะโอกาสดีๆแบบนี้ไม่มีบ่อยๆนะ