GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตารางการแข่งขัน และ ผลการแข่งขัน ABT SEASON 1 อัพเดท รอบ 8 ทีม

3eCausez

• Full Member
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=5252.msg113103#msg113103

จากกระทู้นี้นะครับ อ่าจากที่ จีเอ็มนิคกี้ตอบมา เเสดงว่าการเเสดงผลของหน้าไม้99 ตอนนี้คือบัคอยู่ ควรจะเเก้ไขให้เสร็จก่อนเเข่งนะครับ ไม่งั้นจะเป็นการนําของบัคมาเเข่งซึ่งผิดกฎนะครับ

g#030อย่า อคติ เกินไป เพราะเเต่ละเชิพ เห็นอยู่ ว่ารอบนี้ ส่งทีม กันน้อยมาก มองในมุมกลับกันมั้งสิ มันต้องมีทีมได้ บาย อยู่เเล้ว เเต่ จะ ทีมไหนเเล้ว เเต่ ดวง ถ้าคุณเก่ง จริง ยังไง ก็ได้เข้า ชิง กลัวเเต่ จะเเพ้ ตั้งเเต่ยังไม่เริ่มเเข่ง g#030

อีกอย่าง ทีมงาน  g#030เป็น คน จัดกิจกรรมให้ อาจ บกพร่องไป มั้ง ก็เเก้ไข คราวหน้า ล่ะ กัน

ไปขาย ของในเกมส์ เป็นเงิน จริง ดีกว่า ได้ตังเยอะๆๆ เอามายัดใต้โตีะ ให้ทีมงานมั้ง

รายได้ ดี กว่า มานั่ง พร่าม อยู่ ขาย เเรร์ กากๆๆ ให้ พวกโง่ๆๆๆ  woon_555 woon_555

http://silverbron.siam2web.com
ผมว่า มาจับฉลากในเกมให้เห็นๆดีกว่า จะจัดกิจกรรมอะไรก็จัดไป เอาที่มันวัดได้

มาอย่างนี้ผมชักไม่แน่ใจละ ทีมอวตาร 3 ทีม ทำไมเหมือนว่าจะถูกกำหนดมา ให้ไม่เจอกันเลย

ไม่ไหวนะครับ ผมเห็นทุกครั้งที่มีการจับฉลาก กรรมจะต้องเป็นคนจับไม่ใช่ให้ประธานจับ

จับใหม่เถอะครับ ไม่ไหวแบบนี้ จัดกิจกรรมแบบนี้ไปโดนด่าตาย ไม่ต่อหน้าก็ลับหลังทั้งนั้น เกมคนไทย สั่งได้

natwoot01

• Newbie
  • *
ผมเห็นพวกที่ออกมาเห็นด้วยกับทีมงาน เป็นพวกที่ได้รับผลประโยชน์ทั้งนั้น พวกคุณเล่นกันคนละกี่ไอดีละคับ
ตัวของพวกคุณอยู่ทุกทีม ผมเห็นทีมคุณไม่เจอกับใครชนะบายไปเลย มีโอกาสมากกว่าคนที่เค้าส่งแค่ทีมเดียวเล่นตัวเดียว

natwoot01

• Newbie
  • *
อย่าเห็นแก่ตัวกันมากนักเลยครับ ให้คนอื่นเค้ามีโอกาสบ้าง ไม่ใช่อยุ่เฉยๆก้อได้เข้าไปนั่งรอบชิง

อายบ้างนะครับ

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• Jr. Member
  • **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
g#030อย่า อคติ เกินไป เพราะเเต่ละเชิพ เห็นอยู่ ว่ารอบนี้ ส่งทีม กันน้อยมาก มองในมุมกลับกันมั้งสิ มันต้องมีทีมได้ บาย อยู่เเล้ว เเต่ จะ ทีมไหนเเล้ว เเต่ ดวง ถ้าคุณเก่ง จริง ยังไง ก็ได้เข้า ชิง กลัวเเต่ จะเเพ้ ตั้งเเต่ยังไม่เริ่มเเข่ง g#030

อีกอย่าง ทีมงาน  g#030เป็น คน จัดกิจกรรมให้ อาจ บกพร่องไป มั้ง ก็เเก้ไข คราวหน้า ล่ะ กัน

ไปขาย ของในเกมส์ เป็นเงิน จริง ดีกว่า ได้ตังเยอะๆๆ เอามายัดใต้โตีะ ให้ทีมงานมั้ง

รายได้ ดี กว่า มานั่ง พร่าม อยู่ ขาย เเรร์ กากๆๆ ให้ พวกโง่ๆๆๆ  woon_555 woon_555

http://silverbron.siam2web.com
ผมว่า มาจับฉลากในเกมให้เห็นๆดีกว่า จะจัดกิจกรรมอะไรก็จัดไป เอาที่มันวัดได้

มาอย่างนี้ผมชักไม่แน่ใจละ ทีมอวตาร 3 ทีม ทำไมเหมือนว่าจะถูกกำหนดมา ให้ไม่เจอกันเลย

ไม่ไหวนะครับ ผมเห็นทุกครั้งที่มีการจับฉลาก กรรมจะต้องเป็นคนจับไม่ใช่ให้ประธานจับ

จับใหม่เถอะครับ ไม่ไหวแบบนี้ จัดกิจกรรมแบบนี้ไปโดนด่าตาย ไม่ต่อหน้าก็ลับหลังทั้งนั้น เกมคนไทย สั่งได้

อะไรหรือครับ

นั่งขายแรร์กากๆ ก็ดีกว่ามานั่งซื้อแรร์จากเงินจริง
แถวบ้านเรียกพวกนี้ว่า เกรียนติดเกมนะครับ

แรร์กากๆ ก็ยังดีกว่าคนไม่มี แค่รอความสามารถแรร์เข้าเท่านั้นหละ

ผมไม่ได้กลัวแพ้ตั้งแต่เริ่มแข่ง แต่ผมเจอทีมเดียวกันกลัวยิ่งกว่าเจอทีมที่เก่งกว่า

ที่สำคัญอุปกรแหวนขนลิง นั่งรับเป็นเดือนเพื่อกิจกรรมนี้ก็ดันเอาออกอีก

ไม่มีแนวทางการชดเชยเล้ย คนอุส่ารับมาเปลืองเศษเงิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2011, 06:27:41 โดย §↑ⓁverBron »
10 ขวบครับ อยู่ป.6

อาจารย์ ยุ่น

• **
Season #1 นี้ คงยึดตามนี้ครับ แต่คราวหน้า จะหาวิธีจับฉลากให้ออกมาดูโปร่งใสให้ได้
ทุกอย่างต้องมีครั้งแรกครับ คนเข้าแข่งก็น้อย คนติดตามก็ยังน้อยอยู่
อย่างไรก็ตาม เราจะผลักดันให้กิจกรรมนี้มาปีละ 3-4 ครั้ง แล้วเพิ่มของรางวัลให้ยิ่งใหญ่สมศักดิ์ศรี
ที่สำคัญ งาน TGS ปีนี้ อาจมีจัดแข่งในงานก็เป็นได้ครับ !!!!

มารศาสตรา

asuba001

• Newbie
  • *

woon_5555  ไอ ควาย มึง ขายของ ในเกมส์ เป็น เงิน จริง มัน ผิด กฎ สาดดด..... ยัง อุส่าห์ ไป สร้าง เว็บ มาหลอก เด๊กๆๆ อีกเหรอ 555555   น่าสมเพส สิ้น ดี  woon_angry

นั่งขายแรร์กากๆ ก็ดีกว่ามานั่งซื้อแรร์จากเงินจริง
แถวบ้านเรียกพวกนี้ว่า เกรียนติดเกมนะครับ

แรร์กากๆ ก็ยังดีกว่าคนไม่มี แค่รอความสามารถแรร์เข้าเท่านั้นหละ

ผมไม่ได้กลัวแพ้ตั้งแต่เริ่มแข่ง แต่ผมเจอทีมเดียวกันกลัวยิ่งกว่าเจอทีมที่เก่งกว่า

ที่สำคัญอุปกรแหวนขนลิง นั่งรับเป็นเดือนเพื่อกิจกรรมนี้ก็ดันเอาออกอีก

ไม่มีแนวทางการชดเชยเล้ย คนอุส่ารับมาเปลืองเศษเงิน

.Sweet_Mine.

• Newbie
  • *
ทำไมต้องมา งอแงเขาจัดให้เล่นก็เล่นไปมีหน้าที่เล่นก็เล่น ใครมีงานมีภารกิจก็ไปทำงาน คับ ยึดติดอะไรกันมากมายเนี่ยไม่เข้าใจ พอเขาไม่จัดก็ บ่น จะเอา นั้นเอานี้เอาแบบ นั้น แบบนี้เกรงใจเข้าบ้างเถอะให้ปรับนั้นปรับนี้ เป็นจีเอม กันเองเลยไม สงสารคนทำงานบ้างครับ

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา
ผมอย่างไงก็ได้เจอทีมเก่งก็ดีจะได้มีข้ออ้างเวลาตกรอบ ฮ่าๆ เพราะทีมผมก็ลงไปหนุกๆ g#004เป็นสีสันให้ดาวดึงส์ g#009
ถูกสอนให้โง่งมงาย

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"

woon_5555  ไอ ควาย มึง ขายของ ในเกมส์ เป็น เงิน จริง มัน ผิด กฎ สาดดด..... ยัง อุส่าห์ ไป สร้าง เว็บ มาหลอก เด๊กๆๆ อีกเหรอ 555555   น่าสมเพส สิ้น ดี  woon_angry

รู้ว่าเห่าไม่ไหว ก็อย่าเห่า

โดนด่าในบอร์ดยังไม่เข็ดอีกหรือ ที่ทำปากดี โดนสวนกลับ 2-3 ชุด ไม่ตอบต่อปล่อยบอร์ดตกกลัวคนเห็นความกาก

ทีนี้ไม่กล้าตั้งชื่อตัวเองเลยรึไง ต้องเอาตัวอื่นมา  woon_5555 woon_5555 woon_5555

woon_5555 woon_5555 woon_5555น่าสมเพสยิ่งกว่า  woon_5555  woon_5555 woon_5555

ท่าทางจะเก็บกดมากนะ ต้องหาทางทำร้ายด้วยวิธีคอยโฮ่งๆ ตามบอร์ดอื่น น่าสงสารเสียจริงๆ
10 ขวบครับ อยู่ป.6

.P a t c h a :)

#038 #038 #038

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

ชินจัง !!

• **
ทำไมต้องมา งอแงเขาจัดให้เล่นก็เล่นไปมีหน้าที่เล่นก็เล่น ใครมีงานมีภารกิจก็ไปทำงาน คับ ยึดติดอะไรกันมากมายเนี่ยไม่เข้าใจ พอเขาไม่จัดก็ บ่น จะเอา นั้นเอานี้เอาแบบ นั้น แบบนี้เกรงใจเข้าบ้างเถอะให้ปรับนั้นปรับนี้ เป็นจีเอม กันเองเลยไม สงสารคนทำงานบ้างครับ

woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye

ไลท์ !  g#031 มันจะอะไรนักหนา ประชดไปประชดมาเพื่อ ?

จีเค้าก็ไม่ได้มีเวลาว่างทั้งวันมานั่งรอคนตอบบอร์ดหรอกนะ

ละจีเค้าก็บอกแล้วว่า รอบนี้มันไม่ทัน จับฉลากโดยไม่ทันเก็บภาพไว้ ก็ยังจะท้วง เค้าก็บอกแล้ว รอรอบถัดไป เหลือเกินจริง ๆ

ความคิดของเด็ก ก็มีแค่นี้แหล่ะค่ะ  woon_sunny

Lost & Found ..  g#032