GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : roll back เซิร์ฟเวอร์

"sameukeonly"

• Newbie
  • *
  • There is no reason not to follow your heart.
หนูพึ่งทำ C3 มาเสียไปเป็น ล้าน   woon_cry
"ทุกคนต้องการความสมหวังในชีวิตรัก... แต่ความรักไม่เคยให้ความสมหวังแก่ใครถึงครึ่งหนึ่งแห่งความต้องการ" (พระพุทธเจ้า)

Nidhoggr

• Jr. Member
  • **
  • วันวานกำลังกลับมา
กำไลผมขายไป 690m ตอนนี้มันกลับมาละ สกิลเซต ก็กลับมา

ยังจะมีคนมาซื้ออีกไหมนี่  g#014 g#014

CacAloz

• Full Member
เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ ทางทีมงานได้ตรวจสอบพบว่ามีผู้เล่นจำนวน 4 ท่านที่ทำการใช้ข้อผิดพลาด ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบและแก้ไขต่อไป จะไม่มีการ roll back สำหรับดาวดึงส์

ที่ผมอธิบาย 4 คน คือผมจะชี้แจงว่าทำไมดาวดึงส์ ถึงไม่มีการ roll back ครับ เพราะจำนวนคนที่หาประโยชน์จากข้อผิดพลาดนนั้นมีจำนวนน้อยครับ 4 คนเท่านั้น จึงทำให้ไม่ต้อง roll back เซิร์ฟเวอร์ แต่ปัญหามันไปหนักที ใต้พิภพ และ สวรรค์ ครับ

kanpo15

• Newbie
  • *
กำ เมื่อวานออนในคุกไปเวลาเพิ่มอีกกำๆๆๆๆๆๆ g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

Liánhuā

• Full Member
เซิร์ฟเวอร์ดาวดึงส์ ทางทีมงานได้ตรวจสอบพบว่ามีผู้เล่นจำนวน 4 ท่านที่ทำการใช้ข้อผิดพลาด ทางทีมงานจะทำการตรวจสอบและแก้ไขต่อไป จะไม่มีการ roll back สำหรับดาวดึงส์

ที่ผมอธิบาย 4 คน คือผมจะชี้แจงว่าทำไมดาวดึงส์ ถึงไม่มีการ roll back ครับ เพราะจำนวนคนที่หาประโยชน์จากข้อผิดพลาดนนั้นมีจำนวนน้อยครับ 4 คนเท่านั้น จึงทำให้ไม่ต้อง roll back เซิร์ฟเวอร์ แต่ปัญหามันไปหนักที ใต้พิภพ และ สวรรค์ ครับ

แล้วคนอื่นๆละครับ ?
remembering the joy and sorrow that we passed throng.

bebegon

• Newbie
  • *
พอละ เลิก ! เกมห่วย จีเอ็มทำงานไม่ได้เรื่อง โกหกอีกต่างหาก ปิด5นาที นี่จะชั่วโมงนึงละจีเอ๋ย นานแท้.. woon_angry ทำงานให้มันได้เรื่องมั่ง คนอีกกี่คนต้องมานั่งรอซ้ำๆซากๆอีก ถ้ายังมีโรลอีกทีเลิกเล่นแม่งละเกมแย่ๆแบบนี้ บอกตรงๆ ' ห่วย ! '
ความรู้สึกเหมือนผมเลย

Nidhoggr

• **

โรลเฉพาะจุดไม่ได้หรอ โรลหมดแบบนี้ไม่ดีนะ โรลแค่เงิน ของ ไรพวกนี้ เวลไม่ต้องโรล

หรือไม่ก็กู้เลเวล พวกนี้คืนมา

Nidhoggr

• **
พอละ เลิก ! เกมห่วย จีเอ็มทำงานไม่ได้เรื่อง โกหกอีกต่างหาก ปิด5นาที นี่จะชั่วโมงนึงละจีเอ๋ย นานแท้.. woon_angry ทำงานให้มันได้เรื่องมั่ง คนอีกกี่คนต้องมานั่งรอซ้ำๆซากๆอีก ถ้ายังมีโรลอีกทีเลิกเล่นแม่งละเกมแย่ๆแบบนี้ บอกตรงๆ ' ห่วย ! '
ความรู้สึกเหมือนผมเลย

ภิภพเปิด สวรรค์ไม่เปิด  g#011 g#011 g#011 g#011

kitsdar0233

• Newbie
  • *
มันใช่เรื่องไหมเนี้ยเปิดเซฟมาเป็น 10 ปีแล้วไม่น่าเกิดเหตุกราณ์แบบนี้ขึ้นได้  มันใช่ไหมเนี้ยยยยยยย//หรือวันๆๆนั่งเฝ้าแต่จอธนคารว่าตัวเลขไหลเหมือนเปอร์หรือป่าว  มันน่าไหมนิ๊   ห่วยแตกม๊ากๆๆๆๆ  เลิกเล่นไปเหอะๆๆๆ หาเกมอื่นเล่นกัน แนะนำด้วยนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 29, 2012, 16:26:09 โดย kitsdar0233 »

ผู้หวังดี^^

• Newbie
  • *
ลองดู 3รายชื่อนี้นะ :Insomnia   
                        :BiiZ
                        : _Baby_by_Jaa
เปนตัวของจีเอมรึปล้าวว??  #038 #038
เหน ปกป้อง  แล้วไม่เหนนึกถึงคนที่ไม่ได้ทำไรผิดเลย g#036  ว่าต้องโดนโรลทั้งเวล ทั้งของ ทั้งเงิน ทั้งเวลา ทั้ง อดนอน  g#018

ลองนึกถึงผู้เล่นบ้างน๊าา  g#017 g#017 อย่านึกถึงแต่  g#010 g#010 g#010 g#010