GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คลิป VDO การจับฉลากกิจกรรมตีบวกแล้วเมพส่งรูปเทพมาชิงรางวัล "ของรางวัลพิเศษ"

CacAloz

• Full Member
คลิป VDO การจับฉลากกิจกรรมตีบวกแล้วเมพส่งรูปเทพมาชิงรางวัล "ของรางวัลพิเศษ"

หมาเหตุ : ทางทีมงานจะอัพเดทรายชื่อผู้ได้รับรางวัลให้ที่หน้าเวปบอร์ดนะครับ

ถรั่วซ์

• Jr. Member
  • **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า

CacAloz

g#046 รางวัลที่ได้ ของจะเข้าตัวหรือป่าว ??

จัดส่งเป็น Code Item ครับ จะ PM ส่งให้ทางชื่อเวปบอร์ดที่ได้ส่งรูปเข้ามา

PitBull

• **
g#046 รางวัลที่ได้ ของจะเข้าตัวหรือป่าว ??

จัดส่งเป็น Code Item ครับ จะ PM ส่งให้ทางชื่อเวปบอร์ดที่ได้ส่งรูปเข้ามา

ผมลืมอ่ะ อุปราชได้อะไรมั่งหรอ ผมได้ ฟลุคเฉยเลย -..- woon_sunny woon_sunny

♥ creammy ♥

• **
  • แล้วฉันจะอยู่เพื่อ ใคร ♥

---------IcezeicE

แมกซิม  พุง ยื่น แล้ว  woon_angry woon_angry

บอกให้ลดความอวบกะไม่เชื่อ  woon_555 woon_555 woon_555

ป่านนี้เป็นเทพบุตรไปแล้ว  g#037