GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ของขวัญปีใหม่สุดพิเศษ จากใจทีมงานเกมอสุรา

OrChidS

• Full Member
ทีมงานเข้ามาตอบด้วยครับ
contains characters which are non alphabetic and no digits
มันคืออะไร หรือว่าผู้เล่นต้องทำอย่างไรจึงจะรับโค้ดได้

♥ creammy ♥

• Jr. Member
  • **
  • แล้วฉันจะอยู่เพื่อ ใคร ♥
เข้าไปรับโค๊ดตรงไหนหรอคับ  woon_huh

รับยังไง งง มากมาย รับแล้วก้อไม่ได้
g#028 หัวใจที่ไม่เคยเจ็บ คือ หัวใจที่ไม่เคยแคร์คัย g#028

♫.ตaoดLวaา.♫

• Newbie
  • *
เค้าได้กันหลายคนแล้วอ่ะ ถามก็ไม่มีใครบอก รับตรงไหน รับยังอ่ะ  g#002

อาจารย์ ยุ่น

• **
ทีมงานเข้ามาตอบด้วยครับ
contains characters which are non alphabetic and no digits
มันคืออะไร หรือว่าผู้เล่นต้องทำอย่างไรจึงจะรับโค้ดได้

ปรับแก้อักขระพิเศษให้แล้วครับ ตอนนี้น่าจะรับได้แล้ว ^^

อาจารย์ ยุ่น

• **
เข้าไปรับโค๊ดตรงไหนหรอคับ  woon_huh

รับยังไง งง มากมาย รับแล้วก้อไม่ได้

เข้าหน้าเว็บไซต์อสุราเลยครับ แล้วกดปุ่มรับของขวัญ

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • **
ไอดีที่มีพาสไม่ถึง 6 หลัก กดไม่ได้เหรอครับ

เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ ทำไงหล่ะทีนี้

Okintr

• Newbie
  • *
ทำไมเปิดรีน้อยจังรีไม่ทันเลย g#046 g#043 g#043 woon_cry woon_cry ปีใหม่มันน็อค ลุกไม่ขึ้น แง้ๆๆๆๆ

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
ไอดีที่มีพาสไม่ถึง 6 หลัก กดไม่ได้เหรอครับ

เป็นเหมือนกันเลยอ่ะ ทำไงหล่ะทีนี้

ต้องยอมเปลี่ยนพาสเอามั่งค่ะ g#002

Basagon

• Newbie
  • *
ผมเห็นตัวรีหน้าเบน ไม่เห็นมันบอกว่ารีได้ครั้งเดียว พอรีไปลองสายอื่น ทั้งสองตัวละคร จะรีกลับเพิ่งจะรู้

ตัวแรกรีบรีกลับไปใช้งานและเสียไป 28500 โซลแล้ว  เหลืออีกตัวยังไม่รี

ถ้าจะให้รีน่าจะให้รีแบบไม่จำกัดในช่่วงนี้ไปเลย น่าจะดีกว่านะ เพราะแต่ไหนแต่ไรก็ทำแบบนี้ พอมารอบนี้รีได้ครั้งเดียว เสร็จโจรเลย ไม่อยากจะคิด

เห็นแบบนี้แล้วไม่ทำให้รีได้เรื่อยๆ ในช่วงเวลาหนึ่งเหมือนเดิมที่เคยทำมา ก็อาจจะอดคิดไม่ได้ว่า เราก็แค่เสียค่าโง่ให้แล้ว

สรุป ไม่มีทีมงานออกมาตอบหรือให้ความเห็นเลย ...

ให้รี หลายรอบได้  ยาลืม ยาหวน จะขายออกหรอพี่..

ต้นปี หาตังเข้าบริษัทกันหน่อยจิ.. ผู้เล่นได้โบนัส ทีมงานก็อยากได้น้า...

G#007 g#010 g#014

อุ๊บ..!! เขียนอะไรออกไปเนี้ยเรา..

นู๋ไม่รู้ นู๋มาวว ว ว ว... ว ~♥

WaVe

• Newbie
  • *
"วันนี้แจกกล่องขวัญเกินโค้วต้า 2,000 คนแล้วค่ะ สามารถมารับได้ใหม่ในวันพรุ่งนี้ ไปจนถึงวันที่ 30 ม.ค. 55 นี้ นะคะ

มีงี้ ด้วยยย  หรอ  โอ๊ะะ เซง งง g#014 g#014 g#035 g#035