GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

!~-Double•A-~!

• Jr. Member
  • **
ผมอยากให้จีเอ็มแยกเป็นแชแนล ของแต่ละเซิฟ ได้ไหม ลดปัญหาแย่ง บอส/มินิบอส ตอนจุอะ

OniZuKaGT

• **
แย่งกันสิครับ ดี มันส์ และ สนุกออก  woon_555

ขอบคุณที่เสนอเรื่องเข้ามานะครับ เดี๋ยวผมจะลองไปถามพี่ๆดูให้นะครับ ว่าสามารถทำได้หรือไม่  woon_sad2

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
 woon_5555
แย่งกันสิครับ ดี มันส์ และ สนุกออก  woon_555
แย่งทีไรตัวเองได้ทุกรอบสิน่า g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

!~-Double•A-~!

• **

maxnoiiz

• Full Member
  • ไม่ระบุแน่ชัด
บอกให้จีเอารานีลง25ตัวต่อ1แมพ woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock จะทำไงเนี่ยแค่1ตัวตายยากละ

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ง่ายๆ แต่จุเยอะแล้วกะเบื่อ จุกันหมด

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

oh_RaymonDD

บอกให้จีเอารานีลง25ตัวต่อ1แมพ woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock จะทำไงเนี่ยแค่1ตัวตายยากละ
5ก้อมีนะ3ก้อมี ได้ลงสกิลกันคนละสกิลอ่ะ นอกนั้นเเล้วเเต่ พระเจ้า  woon_5555 woon_5555

หัตถ์เทพลิขิตสวรรค์[•]

• **
  • แค่เพียงรักเธอก็พอแล้ว
บางทีสกิวไม่ทันลงวิ่งไม่ทันถึงตอนรานีเกิดตายหละ = ="