GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

' ลูกแก้วไสยเวทย์ ?

(เจมส์ สปาร์ค)

• Newbie
  • *
  • SmokeWeed.
 ' ลูกแก้วไสย์เวทย์มันเพิ่มพลังโจมตีเวทย์ 60 % ใช่ป่ะ
ผมอยากเห็นรูปพลังโจมตีเวทย์ก่อนใส่กับหลังใส่ลูกแก้วไสยเวทย์ใครพอจะมี รบกวนเอามาให้ดูหน่อยน่ะคับ ??  g#031

Tepnupa. <3

gukonthai

• Jr. Member
  • **
' ลูกแก้วไสย์เวทย์มันเพิ่มพลังโจมตีเวทย์ 60 % ใช่ป่ะ
ผมอยากเห็นรูปพลังโจมตีเวทย์ก่อนใส่กับหลังใส่ลูกแก้วไสยเวทย์ใครพอจะมี รบกวนเอามาให้ดูหน่อยน่ะคับ ??  g#031

มันจะบวกพลังโจมตีที่เป็นเปอร์เซนต์ หน้า3 อ่ะ

(เจมส์ สปาร์ค)

• Newbie
  • *
  • SmokeWeed.

มันจะบวกพลังโจมตีที่เป็นเปอร์เซนต์ หน้า3 อ่ะ

อ๋อ '  เข้าใจล้ะ ขอบคุณคั้บ ..

Tepnupa. <3