GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอ ปรับแรร์ตู้ เพื่อ ความสูสี

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
เสนอ แรร์ตู้ บางชิ้นให้เพิ่มความสามารถ
   1. แส้ตู้ อยากให้เปลี่ยนความสามารถ หน่อยครับ ติดอัมพาตไม่คิดต้าน เอาเพิ่มเลือดและ ลดระยะหลังใช้พายุแส้ออก แล้วปรับให้ ใช้สกิวแส้จู่โจมไม่มีดีเล
   2. ขวานเล็กตู้ อยากให้ขุนศุกใช้ได้ ไม่ใช่ใช้ได้แค่ เบออย่างเดียว
   3. ดาบใหญ่ ตู้ (มังกรวิปลาส) ถามจริงๆ เอาไว้ทำอะไร อยากให้ ใช้ดาบนี้แล้ว สกิวฟาดดาบ มีผลกับสกิวติดตัว
   4. สนับตู้ เปลี่ยน เป็นใช้สกิว 18 หมัดอสุราโโยไม่ต้องกดสกิวอื่น ใช้ท่าสุดท้าย 18 หมัดได้ทันที แต่มีดีเล หน่อย
   5. คทา ตู้ อยากให้เพิ่มอัตราโปะเชะ  หน่อย สัก 30% ก็ยังดี

หรือ ใครมีอะไรดีๆ มาเสนอ ได้ พวกโลกสวยห้ามเผือก

แมวเก้าชีวิต

• Newbie
  • *
ไม่ค่อยเข้าข้างตัวเองเลย #038 #038 #038  แต่เห็นพี่เขาจริงจังกับเกมนี้มาก จัดให้พี่เขาหน่อยนะจี #038 #038 woon_555 woon_555

ไม่ค่อยเข้าข้างตัวเองเลย #038 #038 #038  แต่เห็นพี่เขาจริงจังกับเกมนี้มาก จัดให้พี่เขาหน่อยนะจี #038 #038 woon_555 woon_555

เอิ่ม แรร์ตู้ ทั้ง เกม ผมมีคนเดียว มั้ง  woon_5555 woon_5555

นูตุ้สมดุลแล้วห้ามเเตะ  #038

พอจะปรับแรร์ตัวอื่นให้สูสี หน่อย ก็ร้อง สรุป ต้องเอาออกจากเกมทั้งหมดดีไหม แรร์ตู้ อะ พวก ขวางโลกนี่ก็จริงๆ เล้ย ไม่มีปัญญาหาแรร์ตู้ใส่ กลัวแพ้แรร์ตู้หรอจ๊ะหนู
 g#037 g#037 g#037

last7

• Newbie
  • *
คฑาตู้ ปรับลดเพิ่มความเร็วร่ายเหลือแค่ 25% พอแล้วคับ

คริ 10%-15% พอ ถ้าคฑาตู้เพิ่มคริ 25-30% คฑาจอมปราชไร้ความหมายคับ

เด็กใหม่นะแจ๊ะ

• Newbie
  • *

พอจะปรับแรร์ตัวอื่นให้สูสี หน่อย ก็ร้อง สรุป ต้องเอาออกจากเกมทั้งหมดดีไหม แรร์ตู้ อะ พวก ขวางโลกนี่ก็จริงๆ เล้ย ไม่มีปัญญาหาแรร์ตู้ใส่ กลัวแพ้แรร์ตู้หรอจ๊ะหนู
กูร้องอะไรตรงไหน แค่บอกว่านูตู้สมดุลห้ามแตะ กูพิมแทนใจมึงเลยนะเนี่ย แรร์ตู้เหรอถ้ากูเอามาลงให้ดูจะยอมกราบตีนกูไหม มึงนี่แถเก่งจริงๆ แถจนหัวเบี้ยว  g#037

กูร้องอะไรตรงไหน แค่บอกว่านูตู้สมดุลห้ามแตะ กูพิมแทนใจมึงเลยนะเนี่ย แรร์ตู้เหรอถ้ากูเอามาลงให้ดูจะยอมกราบตีนกูไหม มึงนี่แถเก่งจริงๆ แถจนหัวเบี้ยว  g#037

พ่อคนหัวสวย เหนื่อยไหมวะ เปลี่ยนไอดีมาด่ากู ไม่ต้องตอบแทนใจกูหรอก เหี้ยงอย่างมึง อ่านไม่ออกหรอ ห้ามเผือก พวกโลกสวยอย่างมึง อย่าเผื่อก เพราะงั้น อย่าให้กูต้องเอาน้ำร้อนมาสาดไล่ไอ้หมาขี้เรื้อน

ส่วนไอ้พวกขวางโลก กูว่า คงต้องปรับดาบเก๊ให้มัน เอาให้เทพๆเหมือนนูตู้ที่มับร้อง

แถไปได้ไม่ได้ ร้อง แล้วมาเม้นขวางกู ไม่ร้องเรียกแถหรอ นู๋

pipo

• Newbie
  • *
เสนอ แรร์ตู้ บางชิ้นให้เพิ่มความสามารถ
   1. แส้ตู้ อยากให้เปลี่ยนความสามารถ หน่อยครับ ติดอัมพาตไม่คิดต้าน เอาเพิ่มเลือดและ ลดระยะหลังใช้พายุแส้ออก แล้วปรับให้ ใช้สกิวแส้จู่โจมไม่มีดีเล
   2. ขวานเล็กตู้ อยากให้ขุนศุกใช้ได้ ไม่ใช่ใช้ได้แค่ เบออย่างเดียว
   3. ดาบใหญ่ ตู้ (มังกรวิปลาส) ถามจริงๆ เอาไว้ทำอะไร อยากให้ ใช้ดาบนี้แล้ว สกิวฟาดดาบ มีผลกับสกิวติดตัว
   4. สนับตู้ เปลี่ยน เป็นใช้สกิว 18 หมัดอสุราโโยไม่ต้องกดสกิวอื่น ใช้ท่าสุดท้าย 18 หมัดได้ทันที แต่มีดีเล หน่อย
   5. คทา ตู้ อยากให้เพิ่มอัตราโปะเชะ  หน่อย สัก 30% ก็ยังดี

หรือ ใครมีอะไรดีๆ มาเสนอ ได้ พวกโลกสวยห้ามเผือก

ใช่ครับ รบกวนปรับนูตู้ลง เพื่อความสูสี ครับ

t-r3x

• Newbie
  • *
นูตู้ไม่อยู่ในลิสส์ของคนตั้งกระทู้อ่าดิ เพราะสมดุลแล้ว  g#037

ใช่ครับ รบกวนปรับนูตู้ลง เพื่อความสูสี ครับ

อ่านหน่อยหนู บรรทัดแรก ปรับเพิ่ม ไม่ใช่ปรับเปลี่ยน หรือเปลี่ยนแปลง  ปอ-รอ-อะ-บอ-ปรับ   พอ-เอิอ-มอ-เพิม-่-เพิ่ม  สะกดให้อ่านให้เข้าใจ เป็นคนไทยหรือป่าว หรือเป็นพม่าลาว อ่านไทยไม่ออก

t-r3x

• Newbie
  • *
เพิ่มเข้าแล้วมันเปลี่ยนไหม คอ อา วอ ยอ = ควายยยยย

เพิ่มเข้าแล้วมันเปลี่ยนไหม คอ อา วอ ยอ = ควายยยยย
อีกคำก็ดี  สอ-เอือ-กอ-เสือก   g#037 g#037 g#037 g#037