GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝากถึง FC ZoDiC

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
มีใครยอมบ้าง          ...........โซดิก ลงเเบทที....... โง่หรอเปิดข้อมูลตัวเอง เดี๋ยว.............เลย อย่าง................สินะ คำ................... เอาความคิดตัวเองเป็นใหญ่...........จริงๆ ถ้าโตพอเขา..........เเบบนี้หรอกนะ .
.... woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

5555

อ่อ ..........................................................

ทำ.................นี่ ว่าแล้ว พวกเพิ่ง.............จริงๆ 5555

ข้อมูล...เขาก็บอกอยู่ว่า กฏหมายมีคุ้มครอง ..........คีบอี์ด  ปั้มไอดี ............แล้วละ เอามาอีก สิ

55555

และอีกอย่า ง นะ.......... ไปขอให้พวก...............ยอมรับ เพราะงั้น .......... มายอมรับ........ เล่นเกมไม่ได้ เล่นให้คนยอมรับเมือน.......... แบบ...... ทำเป็น........ในเกม ...เกม ไห้..........เล่นเกม เด็ก.........................................ๆ
[/quote

เดียว อย่าเอา............... เเค่คิดเเค่............ละ อย่าคิดจะคุย....................เลย การพูด................... ............... สิ้นดี ต่ำๆ เก็บไม่ดีกว่าหรอ เห็นมั้ย เเบบนี้ เขามองเลย  woon_555 woon_555
[/quot

............................................................................
...................................................................................
.......................................................................................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:36:27 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• Jr. Member
  • **
ลองมองดูคนอื่นที่เขามาแสดงความคิดเห็นกันครับ มี.......คุณ กับสิ่งที่คุณทำ แต่คุณยังไม่รู้จักสำนึก อย่า....................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:37:19 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
กิลไหนที่...........อยู่บอกเลยครับ ............กิลครับ รู้ถึงไหน อายถึงนั่น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:39:21 โดย จีเอ็มตัวกลม »

^_^

• **
...

ไร้สาระ อ่ะ เปลืองตังค์ woon_555 ไม่ได้กลัวหรือไรหรอกนะ แค่อยู่ดีดีก็คิดว่า จะโทรทำไม? เปลืองตัง woon_555 และไม่ให้.... woon_5555 woon_555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:40:49 โดย จีเอ็มตัวกลม »

^_^

• **
 ZoDiC เนี่ย แต่ตอน หลังเท่านั้นล่ะ บอกเลย ลงละ ไม่ได้ นะ แต่ มันคือเรื่องจริง

ทำเหมือนตัวเอง จะ เป็นผู้รอบรู้ โถ๋ๆๆๆๆ ไม่เอาๆ ไม่หัวร้อนๆ  woon_5555 woon_5555 woon_555 woon_555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:42:08 โดย จีเอ็มตัวกลม »

5555

woon_no    woon_no
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:42:54 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
วันนี้ผมจะไป ม.สยาม อย่า  โมงนะครับ  woon_no อย่าเก่งแต่พิมพ์นะครับ พาพวกมาเยอะๆ ไม่เอาอ้างนะครับ  woon_yes ตัวเองครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:43:51 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
ผมจะรอถึง 17.20 หน้า   woon_bye
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:44:13 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
 woon_bye woon_cry woon_bye
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:44:44 โดย จีเอ็มตัวกลม »

เฮ้ย
 เปิดเครื่องทั้ง

ทำงานชั้น  woon_o_o โทรเบอไหน

เสื้อสีเทาๆ มาหาเลย  woon_no  วันนี้อยู่ที่ทำงานทั้งวัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:45:57 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
เฮ้ย
  woon_no
090-2289577

บอกตามตรง เ............. นาน ไม่ติด พอเลยเวลามาบอกเปิดเครื่องตลอด คิดเอาละกันครับ
...........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:46:50 โดย จีเอ็มตัวกลม »

darikat

• **
ไปและครับ เบื่อ  woon_5555 ของ g#034   woon_noอ้างไปสิ ไปเป็นทีมงานเลยไหมจะได้สมบูร รู้ดีเหลือเกิน สกิลคีย์บอร์ดนิเวล 99 เลย ซาโยนาระครับ เสียเวลาผมไปมาก กะแค่นักเลงคีย์บอร์ด ลาก่อนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:48:27 โดย จีเอ็มตัวกลม »

nukgameasura005

• Newbie
  • *
Fc ZoDic  พี่อายุน่าจะเยอะแล้ว .....................ในบอร์ดพอคนอื่นแสดงความเห็นถึงแม้มันจะดูโง่เง้าขนาดไหน พี่ก็ด่าซะรุนแรง บอร์ดดูลดคุณค่าอะ มันเหมือนบอร์ดเด็กเกรียน โดยมีพี่เป็ฯส่วนหนึ่งของเด็กเกรียนๆ ทั้งๆที่ ลดอคติแล้วดูตัวเองใหม่ดิ ไม่ใช้แน่พี่นะ ทุกคนด้วย หยาบคายกันจังเลย พออยู่ในโลกออนไลน์เนี้ย ก่อนจะพิมพ์ไรคิดว่าคุยต่อหน้าคนๆนั้นดู เพิ่มมารยาทให้กับชีวิต  woon_yes
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:49:39 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Fc ZoDic  พี่อายุน่าจะเยอะแล้ว เลิกด่าเด็กแล้วทำตัวเป็ฯผู้ใหญ่ได้ไหม ในบอร์ดพอคนอื่นแสดงความเห็นถึงแม้มันจะดูโง่เง้าขนาดไหน พี่ก็ด่าซะรุนแรง บอร์ดดูลดคุณค่าอะ มันเหมือนบอร์ดเด็กเกรียน โดยมีพี่เป็ฯส่วนหนึ่งของเด็กเกรียนๆ ทั้งๆที่พี่อายุเกินความจะเป็นเด็กเกรียนแล้วนะ ลดอคติแล้วดูตัวเองใหม่ดิ ไม่ใช้แน่พี่นะ ทุกคนด้วย หยาบคายกันจังเลย พออยู่ในโลกออนไลน์เนี้ย ก่อนจะพิมพ์ไรคิดว่าคุยต่อหน้าคนๆนั้นดู เพิ่มมารยาทให้กับชีวิต

ไปย้อนดู เม้นทั้งหมดก่อนนะครับ ใครกันที่เริ่มด่าผมก่อน บางคนถึงกับตั้งกระทู้ ฝากถึงผม คนอย่างผมดีมาผมดีกลับ

ส่วน  darikat ไปย้อนดู นะครับเค้าว่าอะไร ผม และเค้าเม้นยอะไรไปบ้าง ผมเข้ามาจับผิดคนร้องหาสมดุลกับเกมไม่สมบูรณ์ มันผิดตรงไหน
หรือเขาห้ามให้จับผิดหรอ
 darikat เค้าบอกจะเลิกเล่น ผมก็เข้าไปตอบเค้าว่า เลิกก็เลิกสิครับ จะมา ประกาศให้คนรู้ทำไม
สงสัยไปแทงใจดำเขาที่เขาแค่ขู่จะเลิกเลยมาตั้งกระทู้ ฝากถึงผมเลยทีเดียว

ก่อนจะว่าผม ไปย้อนอ่ายดูคอมเม้นก่อน ว่าใครถูกใครผิด คนอย่างผม ดีมาผมดีกลับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 17:51:05 โดย จีเอ็มตัวกลม »

เฮ้ย
 โทรสัพ เปิดเครื่องทั้ง วัน

ทำงานชั้น 4 ทำไมไม่ขึ้นมาละ โทรเบอไหน

เสื้อสีเทาๆ มาหาเลย ไร วะ นี่โม้อะป่าว วันนี้อยู่ที่ทำงานทั้งวัน โทรสัพก็เปิดไว้ตลิด

090-2289577

บอกตามตรง เสียเวลามากๆครับ ไปรอตั้งนาน โทรก็ไม่ติด พอเลยเวลามาบอกเปิดเครื่องตลอด คิดเอาละกันครับ
เสียเวลากับพวกกระจอกครับ

จะให้ แคปหน้าจอเลยไหม ไม่มีแม้แต่ข้อมความการติดต่อเข้ามา ไม่มีแม้แต่เบอโทรเข้ามา
อย่างน้อยๆ ยิงมา เผื่จะได้โทรกลับก็ยังดี

นี่ อะไร อยู่ดีๆ มาพิมว่า โทรไปไม่ติด ไปหาไม่เจอ แบบนี้ใครเขาก็พิมได้
แน่จริงเอาเบอมา จะโทรไปด่าให้ดู ไม่ใช่มาอ้าง มาหาบ้าง โทรมาไม่ติดบ้างแบบนี้

ไม่จำเป็นต้องมาประกาศ.................................

............................................................................................
............................................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2016, 18:00:05 โดย จีเอ็มตัวกลม »