GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายชื่อผู้ได้รับรางวัลจากกิจกรรม ตีบวกแล้วเมพส่งรูปเทพมาชิงรางวัล !!

บุคคลทั่วไป · 58 · 19962

CoMoDoDragoN

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
  • อยากลองซักครั้งมั้ยย

careвeaя •

• คนสวยไง ←
  • Full Member
  • ไม่เสือกสิครับ

CacAloz

ตอนนี้ทางทีมงานได้ทำการส่งของรางวลัให้แล้วนะครับ และของรางวัลพิเศษ
แต่มีผู้เล่นบางท่านที่ทางทีมงานไม่สามารถส่งได้ ผู้เล่นท่าไหนยังไม่ได้นั้นให้ PM และแจ้ง ID บอร์ดที่ทำการโพสรูปมาให้ จีเอ็มเปเป้ นะครับจะทำการตรวจสอบให้ครับ

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me

อยากรู้ ว่า ของรางวัล เขา จัดส่งเป็นโค้ดใช่ไหมครับ?  แล้ว ส่งทางไหนหรอครับ ทางE-mail ของเรา หรือ อะไร?

ยู้ฮู้ววว~~//

peraput12345

• Jr. Member
  • **
นั่นซิ โค๊ตส่งให้ทางไหนหราคับ ผมยังไม่ได้เลยครับ รอจนเหงือกแห้งแล้ว นิ

• **
โค๊ต ส่งให้ทางไหนหราคับ ไอดี นี้ ยังไม่ได้รับเลยนะครับ รางวัล ของ ยศ เทพ นะครับ

• **
ได้รับแล้ว คับ แต่ไปพร้อมกับโดนแฮก ทั้งไอดี เปลี่ยนรหัสผ่านพร้อม ข้อความ พวกมรึงอยากได้รัยของกรูหนักหนา ว่ะ เปลี่ยนรหัสผ่านของกรูเดือนละ 20 กว่าครั้ง ไอพวกมารสังคม

Zel

• **
ได้รับแล้ว คับ แต่ไปพร้อมกับโดนแฮก ทั้งไอดี เปลี่ยนรหัสผ่านพร้อม ข้อความ พวกมรึงอยากได้รัยของกรูหนักหนา ว่ะ เปลี่ยนรหัสผ่านของกรูเดือนละ 20 กว่าครั้ง ไอพวกมารสังคม

สมไออวดรวย ฟ้องครูประจำชั้นไป๊

ไปทำไรมาถึงโดนเเฮคหละครับ