GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานผลการปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา Nekopee_Knug

Nekopee_Kung @ AvatarOnline

• Newbie
  • *
  • จริงใจ ไม่กลัว หน้าหนา
สวัสดีคับ ผมว่าที่จีเอ็มอาสา Nekopee_Kung
ผมขอแนะนำตัวนะครับ
 ผมชื่อเล่นชื่อ พี  g#004
ชื่อในเกม ชื่อ Nekopee_Kung g#008
อายุ 14 ปี  g#018
เกิดวันที่ 14 / 07 / 2540  g#017
นิสัย : ปรกติ เงียบๆ อาจเกรียนบางครั้ง g#009 g#009
กิจวัตประจำวัน : เล่นเกม ทำงาน ก้มหน้าก้มตาพิมพ์ตัวอักษร แต่พอเงยหน้าขึ้นมา เฮ้ย ! ลืมเปลี่ยนภาษา g#020 g#020

ขอให้ทุกคนมีความสุขในการเล่นเกมกันนะครับ
จริงใจ จริงจัง จริงๆ

Nekopee_Kung @ AvatarOnline

• Newbie
  • *
  • จริงใจ ไม่กลัว หน้าหนา
เนื่องจากบอร์ดอวตารไม่สามารถสร้างหัวข้อได้นะครับ

วันจันทร์ ไม่ว่างมีงานจริงไม่ได้เข้ามา
วันอังคาร เดี๋ยวให้ดูล่ะกัน
วันพุธ ติดงานจึงให้เพื่อนจัดแทน
วันพฤหัส ก็ติดงานเช่นกัน
วันศุกร์ ติดงาน
วันเสาร์ ว่างสุดๆ
ของวันเสาร์นะครับ

ของวันเสาร์นะครับ ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วย
จริงใจ จริงจัง จริงๆ