GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่จีเอ็มอาสา -Never_Lose-

PEET

• Full Member
การปฏิบัติหน้าที่ของผู้สมัครจีเอ็มอาสา  -Never_Lose-  (เซิร์ฟเวอร์ สวรรค์)
ชื่อเล่น : จิม
ชื่อตัวละคร :  -Never_Lose-
นิสัย : รักเพื่อน ชอบสงคมที่อบอุ่น คนเยอะๆ เเต่ไม่ชอบเสียงดัง ชอบมองออกไปนอกหน้าต่างคนเดียว
สถานที่ประจำในเกมส์ : แล้วแต่คนจะเรียกไป
สถานที่ประจำในชีวิตจริง : ห้องน้ำ
เพลงที่ชอบ : Retrospect - ปล่อยฉัน (เป็นเพลงที่เข้ากับผมที่สุดในตอนนี้ Tt)
คติประจำใจ : ตราบใดที่เดินตามแต่รอยเทาผู้อื่น ก็จะไม่มีวันได้รอยเท้าเป็นของตัวเอง

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
คติประจำใจ : ตราบใดที่เดินตามแต่รอยเท้าผู้อื่น ก็จะไม่มีวันได้รอยเท้าเป็นของตัวเอง

คติดีครับ ยังไงก็พยายามให้ได้ตาม คติที่เราตั้งไว้นะครับ
  g#017
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

PEET

คติประจำใจ : ตราบใดที่เดินตามแต่รอยเท้าผู้อื่น ก็จะไม่มีวันได้รอยเท้าเป็นของตัวเอง

คติดีครับ ยังไงก็พยายามให้ได้ตาม คติที่เราตั้งไว้นะครับ
  g#017
ขอบคุณครับ จะตั้งใจทำให้ดีที่สุดครับ

PEET

ช่วงเวลาที่ออนไลน์
วันอาทิตย์               : 12.00น.15.00น. เเละ  20.00น.-03.00น.
วันจันทร์-วันพฤหัสบดี : 20.00น.-22.00น.
วันศุกร์                   : 20.00น.-03.00น.
วันเสาร์                   : 12.00น.-03.00น. เเละ 20.00น.-03.00น.
   เวลาอาจมีการเปลี่ยนเเปลงไปตามความเหมาะสมก็ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย

PEET

กิจกรรมที่1 โกยเเนบ เเล้วต่อด้วยลุกนั่งครับ

เป็นครั้งเเรกของผม ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขอโทษนะที่นี้ด้วย

PEET