GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานตัวนะครับผมชื่อแดน สมัครจีอาสา ตัวชื่อThe_Herof0k

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
ผมชื่อแดนน่ะครับ ตัวละครชื่อ The_Herof0k  เซิฟวุ้นสวรรค์
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับบผม ขอแคทำให้ทุกคนมีความสุขก็พอละ
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
สู้ๆละครับ อิอิ ♥
 woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye woon_bye จากเก่งคุง
ถึงจะไม่ค่อยชอบก็ตาม ล้อเล่น -*-

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

fok00789

• Newbie
  • *
  • ----ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น----
กิจกรรมของเเดนมี กิจกรรม
1 กิจกรรม ลุย สุดชีวิตนะครับ
          กติกาให้ฆ่าดรอปที่เเดนปล่อยออกมาให้ได้ ใครฆ่าเเล้วดรอปของที่ขึ้นตัวเหลืองได้เอารางวัลไปเลยนะครับผม
มาเพิ่มเติมแค่นี้ก่อนนะครับผม
---ความคิดไม่ได้อยู่ที่ในใจเท่านั้น---

ตัวละครชื่อ The_Herof0k เซิฟสวรรค์

fok00789

• Newbie
  • *

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
วันนี้ยุ่งๆ พี่เลยไม่ได้อวยพรวันเกิดเลย
ยังไงก็ขอให้มีความสุขมากๆจ้า
คิดสิ่งใดก็ขอให้สมปรารถนา สู้ๆต่อไป

fok00789

• Newbie
  • *
ขอบคุรนะครับพี่พี่ คำว่าเเดนก็ได้เป็นเเค่ความทรงจำครับผมลาก่อนนะครับ

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เป็นกำลังใจให้จ้าแดน อย่าคิดมากนะน้อง
ยินดีที่ได้ร่วมปฏิบัติหน้าที่ว่าที่จีเอ็มอาสาด้วยกัน
ยังไงก็ทักทายกันได้เหมือนเคยนะ ถ้าเล่นตัวใหม่
ขอบคุณแทนชาวสวรรค์ทุกคน ที่แดนเคยมาสร้างความสุข ความสนุกให้พวกเรา

fok00789

• Newbie
  • *
เธอจะอยู่กับฉันตลอดไปไม่ว่าจะนานเเค่ไหน.....

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
จีเอ็มอาสาแดนเป็นอะไรหรอคะ g#025
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

fok00789

• Newbie
  • *
พอดีโดนเเฮ๊ค จร้า เลย แบนตัวละคร 30 วัน ดึงของคืน อีกนาน นะคร๊าบ

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
พอดีโดนเเฮ๊ค จร้า เลย แบนตัวละคร 30 วัน ดึงของคืน อีกนาน นะคร๊าบ

โห โดนโกง1000กว่าm ยังต้องโดนตรวจสอบอีกนานเลย แต่อย่างไรก็สู้ๆนะคะ เชื่อว่าจีแดน ต้องทำได้ g#008
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

fok00789

• Newbie
  • *
ชอบพระคุณนะครับ พอดี อยากมาทำให้ ชาวสวรรค์ มีความสุขมากๆ แต่ตอนนี้ทำได้เพียง คุย เฉยๆ T^T

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เนื่องจาก ผู้เล่นได้หมดเวลาการเป็นจีเอ็มอาสาแล้ว
ทางทีมงานขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้