GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[กิจกรรม] “เกมเมอร์เรียนดี” คุณครูเบลลี่ให้รางวัล

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ
ทีมงานส่งของภายใน 7 วันไม่ใช่หรอ ถ้ายังไม่ได้ ก็อดแล้วนิ รึป่าว

-aott-

• Jr. Member
  • **
4.00 นี่เด็กประถมรึเปล่าหว่าา 555+  woon_555 woon_555 woon_555

คิดว่าประถมคงจะเด็กเกินไปสำหรับเกมนี้มั้งครับ
ม.ต้นก็ทำเกรด 4 ง่ายนะครับ (ผมล่ะคนนึงอยู่ม.ต้น ได้เกรด4)

แ่ต่ทีมงานบอกว่าประกาศวันที่ 7 ไม่ใช่เหรอครับ

-aott-

• **
ประกาศผลวันที่ 12 ธันวาไม่ใช่เหรอครับ  woon_555 woon_555

อ้างถึง
• เนื้อหา : เกมเมอร์เรียนดี
• ส่งภาพเกรดได้ : วันที่ 1 – 30 พฤศจิกายน 2555
• ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัล : วันที่ 7 ธันวาคม 2555
• เกมที่เข้าร่วมกิจกรรม : อสุรา, วุ้นหน้าหนังสือ, อวตาร

ไหน 12 ธันวาเหรอครับ g#003

Pingzz

• **
  • ใจน้อย :'3

-_YC_-

• **
• เนื้อหา : เกมเมอร์เรียนดี
• ส่งภาพเกรดได้ : วันที่ 1 – 30 พฤศจิกายน 2555
• ประกาศรายชื่อผู้ที่ได้รับรางวัล : วันที่ 7 ธันวาคม 2555
• เกมที่เข้าร่วมกิจกรรม : อสุรา, วุ้นหน้าหนังสือ, อวตาร
วันนี้วันที่ 8 ประกาศรายชื่อ  woon_angry  woon_angry
คนกินคน ?? ไรหว่า

นายกระโหลกจัง

• Newbie
  • *
อ้างจาก:
[b
• เนื้อหา :[/b] เกมเมอร์เรียนดี
ไม่ทราบว่าจะประกาศได้หรือยังคุณทีมงานทั้งหลาย

นายกระโหลกจัง

• Newbie
  • *
นี่ละทีมงานอสุรา ผิดคำพูด ขี้งอล ใช้อำนาจเกินตัว จอมแถ