GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เข้าโลกคู่ขนานมา

l2ocket

• Newbie
  • *
เนื่องจากผมเข้าโลกคู่ขนานมา  แล้วตอนนั้นผมเปิดผอบ และใช้ไอเทมเปลี่ยนสีชื่ออยุ่แล้ว
กะจะเอาสีชื่อ ออก แต่กลับเป็น ........  woon_shock ตกใจเลย
http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=95657.4e776ea3,95658.8b2fe0d9,95659.600bb674,95660.57a22097,95661.8e964a7c
http://up.gameindy.com/ul.php/gallery?mid=95663.8de47eba,95664.c1167dcd,95665.be14ec31,95666.4f0da9db

l2ocket

• Newbie
  • *

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
เป็นไปแล้วก็ปล่อยให้มันเป็นได้เถอะครับ บัคตัวนี้เคยพบแล้วเคยแก้แล้ว แต่มีบางคนที่ยังเป็นอยู่ รอรีเซิฟครั้งหน้าก็คงไม่มีติดอีกแล้วล่ะ  g#011

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
  • Full Member
ขอบคุณที่แจ้งเรื่องนะครับผม ช่วยได้มากเลย

l2ocket

• Newbie
  • *
แล้วผมล่ะคับ จะเล่นไง  ไม่มีของ  สกิลก็ไม่มี  เหรียนสกิลก็ไม่มีให้ไปอัพ 
เงินก็มี 40k+  โซลก็เกือบหมด  เฮ้อ ......

pzaza0008

• Jr. Member
  • **
แล้วผมล่ะคับ จะเล่นไง  ไม่มีของ  สกิลก็ไม่มี  เหรียนสกิลก็ไม่มีให้ไปอัพ 
เงินก็มี 40k+  โซลก็เกือบหมด  เฮ้อ ......
หาทางตายให้ได้ก็ออกได้งับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ดูภาพให้เข้าใจก่อน
เขาเข้าโลกคู่ขนาน พอออกมาเหรียญหาย สกิลหาย ของหาย
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

pzaza0008

• Jr. Member
  • **
เขาเข้าโลกคู่ขนาน พอออกมาเหรียญหาย สกิลหาย ของหาย
บัคแล้วแต่รูปเล็กไปก็เล็กไปก็แล้วงงโทดทีงับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
บัคแล้วแต่รูปเล็กไปก็เล็กไปก็แล้วงงโทดทีงับ

แล้วทำไมไม่คลิกที่รูปเพื่อดูรูปใหญ่ล่ะคับ g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?