GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยดูทีครับ พี่ๆ ผมไม่เก็ท กับภาพเนี้ยอ่ะ

มันเห็อ่ะไรหรอครับ ผมไม่เข้าใจอ่ะ  woon_cry

ป.ล. ถ้าตั้งกระทู้เยอะไป ขออภัยด้วยครับ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
เป็นรูปเด็กทารก ตอนอยู่ในครรถ์แม่  woon_yes
เห็นเหมือนกันเรย  g#008
ปล.นึกว่าตัวเองมั่วซะละ  g#004

LLอUหื่u.

• Full Member
 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014

เข้าใจยากจังครับ  ดูต้นไม้นะ   แล้วลองเอา ปลายต้นไม้   กับช่องว่าง เลื่อนมาดูเรื่อยๆๆ จะเห็นเป็นรูปเด็กครับ

PETDO   FAIL   DRAMA   

มันเป็นภาพลวงตาครับ ขนาดบางคน เห็นเป็นกางเกงใน อีกคนเห็นแก้วเบียร์อีกคนเห็นเป็น โคมไฟ โคมไฟ ดูยังไงก็ไม่เห็นกุงเกงใน

ผมก็งง ไม่เห็นอ่ะ ไม่เก็ท จริงๆถ้าไม่ตอบก็ไม่เป็นไรครับ งง ต่อไปดีกว่า  woon_5555

LLอUหื่u.

• Full Member
มันเป็นภาพลวงตาครับ ขนาดบางคน เห็นเป็นกางเกงใน อีกคนเห็นแก้วเบียร์อีกคนเห็นเป็น โคมไฟ โคมไฟ ดูยังไงก็ไม่เห็นกุงเกงใน

ผมก็งง ไม่เห็นอ่ะ ไม่เก็ท จริงๆถ้าไม่ตอบก็ไม่เป็นไรครับ งง ต่อไปดีกว่า  woon_5555
ไม่ใช่ภาพลวงตาโว้ยยยยยยยยยยยย   woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

= = นี้โง่หรือไม่เข้าใจอะครับ ลองเพ่งดูๆดีๆดิ

PETDO   FAIL   DRAMA   

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Buzaba`

• แด๊นนนนน