GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

•‘.แฟuเพื่ou.’•  ,, x‘ • l2 @ ! N ฿ O w • ’x มาเเล้ว ๆ ณ วุ้นสวรรค์เซิร์ฟเวอร์ :") '

ปิ้ววววว`

• Sr. Member
  • doijustneedtogiveup andgetonwithmylife?

•‘.แฟuเพื่ou.’• 
&
x‘ l2 @ ! N ฿ O w ’x

สมาคมเเสนจะเป็นกันเอง จนอาจจะมาเกินไปด้วยซ้ำ
ทุกคนเเรด ทุกคนร่าน ทุกคนเป็นตัวของตัวเอง -_-
เเต่ที่สำคัญ ' หน้าตาดี ' มากกกกกกก !
{เน้นว่ามากกกก ค่ะ}

ยินดีต้อนรับแฟนเพื่อนทุกคน แฟนตัวเองเรา ไม่รับ นะจ๊ะ
หรือ
ชาวสีม่วง คราม น้ำเงิน เขียว เหลือง แสด เเดง
เอิ่มมม .... นะ 555555555 ก็ Rainbow ไง
เอาเป็นว่ารับทุกคนที่หน้าตาดี โดยเฉพาะผู้ชาย ไรงี้ ฮ่าๆ ว๊ายเขิน -/-

ก่อตั้งเมื่อ ... วันไหนไม่รู้
เป็นพันธมิตรกัน ... ตอนไหนไม่รู้
มาเจอกันได้ยังไง ... ยัง งงๆ อยู่
สรุปว่ามาตั้งบอร์ดทำไม ... เออ นั่นดิ ?

M E M B E R

เยอะเเยะมากมาย -//- ฮ่าๆ
(อายจังที่ต้องพูดประโยคนี้)
เราอยู่กันเบบเพื่อนฝูงเนอะ ไม่มีหัวกิลด์ รองกิลด์ เราเท่ากันทุกคน

โหห โคตรนางเอก -///-

อย่างที่บอกไปว่าอยู่กันเเบบเพื่อน -///-
อยากอยู่ก็อยู่ อยากไปก็ไป
ทำอะไรก็ทำ
มีปัญหาไรก็ปรึกษา
มีความสุขก็กิ๊บกิ้วกันไป
เฮฮาเเละบ้าบออย่างถึงที่สุด
เเละถึงเเม้จะบ้าผู้ชายเเค่ไหนก็ตาม ก็ห้ามทิ้งเพื่อนนะจ๊ะ (ฮา)

อ้อ ... วันพุธ 1 ทุ่ม ,, วันเสาร์ 2 ทุ่ม อย่าลืมวอร์เเคสเปอร์นะฮะ
(โดดกระจาย ฮ่าๆ )

ถึงจะไม่ค่อยเต็มเเต่ว่า it's OK 5555 .

ถามว่าแปลออกมั้ย บอกได้เลยว่า ไม่ !

คือรูปมันดำ ไม่เป็นไรนะ -_-

• F R I E N D F O R E V E R • F R I E N D F O R E V E R • F R I E N D F O R E V E R • F R I E N D F O R E V E R • F R I E N D F O R E V E R •

ฮ่าๆ จบเถอะ ยาวเกิ๊นนน
ด้วยความเคารพอย่างสูง
ลงชื่อ MonaLisa.z

ลูกชิ้นปิ้ง #

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:
  • Hero Member
  • คุณมีเงิน แล้วคุณมีค่าไหม ?

l3ut ~ II

• Full Member
น้อยใจจุง
' เหนื่อยมั้ย ? '
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

• i cant control my feeling, but i hate how my feeling can control me (:

l3ut ~ II

ชิส์
คำถามสั้นๆ จากคนที่เรารู้สึกดีด้วย
แค่นี้ ...
ก็อาจทำให้เราหายเหนื่อยไปแล้วครึ่งนึง

นัทแกพลาดแล้ว ๕๕

" สมาคมเเสนจะเป็นกันเอง จนอาจจะมาเกินไปด้วยซ้ำ "

l3ut ~ II

หึหึ
แค่นี้ ...

ปิ้ววววว`

• Sr. Member
  • doijustneedtogiveup andgetonwithmylife?